Hạng D
19/6/12
1.438
6.587
113
Bức xúc khi lái xe theo mợ....các bác sẽ làm gì
Sáng nay đi sau lưng chị này suốt từ ngã ba Nguyễn Văn Linh - cầu Tân Thuận tới hết đường Nguyễn Tất Thành, bức xúc không thể tả nổi! Không biết có bạn nào của mình quen chị ý không nhắn giùm với chị ấy hộ cái:

1. OK, chị chắc cũng là lái mới nên chị đi chậm, tui không có théc méc gì khi từ gầm cầu Tân Thuận 2 vòng lên tới Tân Thuận 1 chị chỉ lái với tốc độ 20km/h, cơ mà lái chậm thế rồi để các giai đi ngay sau sát chị vượt lên tạt đầu thì còn nguy hiểm hơn là chị đi nhanh lên một téo ạ! (Nhân đây tui cũng nói luôn mấy giai xe to-trym nhỏ cũng hay thấy đàn bà lái xe là đi láo lắm đấy nhé!). Thế là mình thành ra đi ngay sát sau chị ý lên được chứng kiến một số hành vi của chị!

2. Qua cầu Tân Thuận 1 xong thì sang NTT phải xếp vào line ô tô, chả hiểu trong xe chị bật nhạc gì mà vừa lái xe từ từ chị vừa lắc đầu lắc cổ rất kinh giống kiểu sáng vừa làm mấy ly ấy, cứ cho là chị cảm thụ âm nhạc đi dưng mà dư thế nguy hiểm chết lên được, đường buổi sáng thì đông kinh, xe máy lượn vòng vèo trước đầu xe kinh bcm!

3. Lúc đỗ đèn đỏ thì thấy đíu làm gì, đèn bật sang đèn xanh thì chị kéo gương chỗ chắn nắng ra, xong vừa nhích ga từ từ chị ý vừa oánh son! Thôi xong, may mà mình đi từ từ vì already thấy hành vi ấy của chị ý, đi sát cái xe đằng trước xong chị ý phanh cái khựng, chắc ABS phải khởi động chứ không vừa! Chả hiểu răng chị ý có bị vập vào cây son hay không!

4. Chưa hết, sau quả oánh son chị ý lại lôi điện thoại ra vừa lái vừa nói chuyện, thấy chị ý có vẻ hoạt đônghj hết công suất vì thấy môi mấp máy liên tục, xong xe trước người ta đi cả 50m rồi chị ý vẫn đứng yên tại chỗ, lên chị ý bị ăn một quả còi dài!

Lạy hồn, đàn bà đi đường đã phản xạ chậm hơn đàn ông, đi đường thì chú ý vào mặt đường với lại xung quanh trước sau hộ cái, sáng ra găpj case này mệt đầu quá đi!

P/S: ai thấy xe này quen quen mà muốn biết biển số thế nào PM tớ, tớ bẩu cho!

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
em như bác thì nhai kẹo liên tục quá hihihihi...thôi kệ thông cảm tí cho phụ nữ đi anh.....chia tức cùng bác chủ thớt em bị nhiều lắm luôn rồi....bữa bức xúc em bị bức hết 1 ổ bánh mì

bc1 confirmed
Hạng B2
15/1/13
499
468
63
Bác có che biển đâu mà PM bác cho!!!
Ức chế thiệt.

Hạng F
22/7/13
8.983
40.277
113
Ngoài đấy chị đi quen thế dzồi... chú có théc méc thì chị vẫn là dân nơi mà mọi người vẫn bảo 1000 năm Văn Hiến gì gì đo.
Lần sau gặp chị ấy bác coi như xui một bữa đi vậy, còn ko vòng lại cũng chẳng có đường nào về gần hơn! Sống chung với lũ "..." Đi bác ơi

• Like
Reactions: viet4
Hạng D
13/12/10
4.627
11.706
113
hôm qua trên đường em xém chút nữa bị một chị lái nàng buổi sáng tông ngang hông.cũng may chị ấy phanh kịp chỉ còn cách xe em chừng 20 cm

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
chết cười với bài của bác, bái phục khúc đánh son =))))))))))), coi chừng duyên kỳ ngộ nha bác chủ :p