Tập Lái
21/2/12
1
0
0
Re:Hành trình trở lại sau hơn 1/4 thế kỷ

chao bạn,mình la thanh vien moi .minh cung thay Bulgaria that dep.cung do cong viec nen minh co tim hieu ve dat nuoc hoa hong nay.hien cong ty minh dang la cong ty dau tien nhap khau ruou Bul.co le cung la co duyen thui.neu ban co nhu cau mua ban nhung loai ruou dac biet nay xin lien lac voi toi : [email protected]

Hạng C
5/2/12
597
11
0
69
TP.HCM

Anh cũng là dân học ở Bulgaria từ 71-77, anh đã trở lại đây khá nhiều lần, thật vui khi biết trong OS có dân Bul, anh là người đeo kính
Bulgaria: Hành trình trở lại sau hơn 1/4 thế kỷ

• Like
Reactions: Hcivic
Hạng D
24/7/09
1.003
107
63
Hà nội

Peroxide16601 nói:
Anh cũng là dân học ở Bulgaria từ 71-77, anh đã trở lại đây khá nhiều lần, thật vui khi biết trong OS có dân Bul, anh là người đeo kính
Bác học trường nào vậy ạ? Ảnh chụp chắc ko phải ở Sofia. Thời điểm chụp có lẽ là cuối đông đầu xuân, tuyết vẫn chưa tan hết trên các vạt cỏ, còn trên đường tuyết đã tan hết. Bác học trước em 5 khoá thì nay cũng chuẩn bị về hưu rồi phải ko ạ? Đời đúng như bóng câu qua cửa bác nhỉ? Mới đó mà đã bao năm rồi !

• Like
Hạng C
5/2/12
597
11
0
69
TP.HCM

Gửi trước cho bạn xem mấy tấm hình "ngày trở lại" Bul (a áo trắng và a Đăng ĐS quán Bul)

Last edited by a moderator:
  • Like
Hạng C
5/2/12
597
11
0
69
TP.HCM

Mình học đại học nông nghiệp Vasil Kolarov plovdip nay vẫn làm việc ở Viện Sinh Học Nhiệt Đới, thấm thoát thế mà hơn 40 năm từ ngày rời khỏi Việt Nam

• Like
Hạng D
24/7/09
1.003
107
63
Hà nội

Peroxide16601 nói:
Gửi trước cho bạn xem mấy tấm hình "ngày trở lại" Bul (a áo trắng và a Đăng ĐS quán Bul)
Đăng bên Ngoại giao đoàn thì em cũng hay gặp !

Hạng C
5/2/12
597
11
0
69
TP.HCM

Nhìn trong hình lúc chia tay của bạn mình thấy thằng bạn mình cùng khóa đang công tác ở sứ quán tên là Tân, thật vui khi có một chuyến đi như vậy , mình sang Bulgaria thường đi một mình (đi làm dự án theo nghị định thư)cho nên nhiều lúc cũng buồn. lâu lâu lúc nào tiên anh em mình offline một phát cho vui

• Like