Hạng B2
27/6/12
340
5
18
30
sáng nay 15/9, e test đc chiếc Orlando. quả thật xe chạy rất sướng.....
về nội thất, dàn táp lô đẹp, khá là cao cấp, chắc chắn.
về cách âm, xe cách âm tốt do vỏ dày, có thể nói tốt hơn Lac CDX nhập.
về thân xe, khỏi phải bàn, hầm hố mạnh mẽ, an toan cao do có thanh kim loại chắn ngang cửa, cửa nặng thật đóng là hít ko biết lâu ngày có xệ ko nữa.
về nội thất, ghế ngồi to rộng rãi, ghế da đẹp, máy lạnh tê tê luôn. Lac CDX máy lạnh như shit
chân ga cũng nhạy đâu có như thằng toyota đạp nhẹ ko chạy, đạp mạnh làm một phát vô hàng rào.haha
với tầm tiền này xe này là hợp lý với nhà trên 5 người, ngồi cao ráo dễ quan sát, Inova thấy chiếc nào đụng là tan nát hết.
Nhân viên GM phục vụ nhiệt tình, vui vẻ ghê. bữa nào tham quan show room Chevy Saiggon mới được.....
I love chevy.....

Hạng B2
27/6/12
340
5
18
30
e đến lúc 9h 30. lúc đó chị busy gì thì phải. đc một a nào đó tiếp rất chu đáo, tỉ mỉ.

Hạng D
8/2/12
1.979
9.034
113
ủa mà túm lại bác Nghia.lacettiCD là mợ hay cụ vậy nhỉ. :cool::cool:

Hạng B2
15/5/12
210
98
28
Tôi có dịp sở thị người ngồi sau vô lăng chiếc Lac CDX 1.8 BS: 61A-019.68 là một cô gái khoảng 9x, dáng người 'mi nhon', tóc dài, đeo mắt kính...bề ngoài rất nữ tính !

17/2/12
873
7
0
40
Re:cảm nhận xe do Chevrolet Saigon tổ chức. I LOVE CHEVY

nghia.lacettiCDX nói:
Lam gi co dip ma ngoi sau? Xe toan cho nguoi nha,
Ý bác í nói là người ngồi sau vô lăng chiếc Lac CDX 1.8 BS: 61A-019.68 là một cô gái thím ạ. Chứ bác í có nói là bác í ngồi xe đó đâu!

Hạng D
27/10/05
3.284
4.852
113
Thái dương hệ
nghia.lacettiCDX nói:
sáng nay 15/9, e test đc chiếc Orlando. quả thật xe chạy rất sướng.....
về nội thất, dàn táp lô đẹp, khá là cao cấp, chắc chắn.
về cách âm, xe cách âm tốt do vỏ dày, có thể nói tốt hơn Lac CDX nhập.
về thân xe, khỏi phải bàn, hầm hố mạnh mẽ, an toan cao do có thanh kim loại chắn ngang cửa, cửa nặng thật đóng là hít ko biết lâu ngày có xệ ko nữa.
về nội thất, ghế ngồi to rộng rãi, ghế da đẹp, máy lạnh tê tê luôn. Lac CDX máy lạnh như shit
chân ga cũng nhạy đâu có như thằng toyota đạp nhẹ ko chạy, đạp mạnh làm một phát vô hàng rào.haha
với tầm tiền này xe này là hợp lý với nhà trên 5 người, ngồi cao ráo dễ quan sát, Inova thấy chiếc nào đụng là tan nát hết.
Nhân viên GM phục vụ nhiệt tình, vui vẻ ghê. bữa nào tham quan show room Chevy Saiggon mới được.....
I love chevy.....
haha. thiệt không bác ?? bác mới lái xe phải không ?

Last edited by a moderator: