Hạng B1
30/7/12
90
37
18
Bạn mình đang cần tiền để chữa bệnh, anh ấy cần bán một chiếc xe cụ thể như thế này, các cụ xem được mua hoặc giới thiệu người mua giùm bạn ấy nhé:

"Ford Windstar đời 1995, 7 chổ, màu đen, sản xuất tại Mỹ. Model này năm 1997 giành giải nhất dòng xe gia đình tại Mỹ. Nó được khách sạn Saigon Prince (sau này đổi tên thành Duxton, trên đường Nguyện Huệ) nhập qua để đưa đón khách VIP ra sân bay. Sau này khách sạn thanh lý nó cho một người manager tên Hiển. Anh Hiển này đi chưa được bao lâu thì bán lại cho mình. Ai đi xe mình cũng thích vì nội thất rộng, ghế êm, vì xe được thiết kế cho người Mỹ. Chassi (sắt-xi) cứng và nặng nên xe chạy rất đầm, đi xa không thấy mệt. Chỉ có điều hơi hao xăng, 15-18 lít/100 cây số. Tuy là đời 1995, nhưng xe chỉ mới chạy 110 ngàn cây số. Cây số, chứ không phải mile. Ai đi xe thì biết rằng như thế là còn rất tốt. Nói ra hơi chảnh, mình đi xe này rồi, qua chạy xe Innova thấy rất chán Innova.

Hồi đó mình mua xe này vì con trai vừa sinh, năm đầu tiên thì phải thường xuyên đi chích ngừa, đi bác sĩ… Nhà mình lại ở trong hẻm ngoằn ngoèo, mỗi lần kêu taxi rất khó. Bé đang bệnh mà chờ taxi thật cháy ruột cháy gan. Sẵn dịp gặp chiếc xe tốt, nên cố mua.

Nay vì tiền viện phí mình sẽ bán. Mình đang nằm viện nên giao hết cho anh ba. Anh ấy sẽ toàn quyền quyết định. Nếu cần, bạn liên lạc với anh Khôi, điện thoại 0913908966. Giá 240 triệu, còn thương lượng."

Mình có nghe nói là mẫu xe này bị thu hồi gì đó, nhưng Ford VN đảm bảo là sẽ sửa miễn phí nếu khách hàng có nhu cầu các cụ nhé:
http://vtc.vn/31-228751/o...trong-dien-thu-hoi.htm

Đa tạ Mod, đa tạ các cụ!

Hạng B1
28/8/12
76
0
6
Không có hình đưa lên thì các cụ trên này không ném đá bể kính được đâu ạ.Co hình sẽ đi mau hơn nhiều nhiều bác ạ

Hạng B1
30/7/12
90
37
18
Kiểu dáng nó thế này nè bác</h2> [blockquote]

Nếu cụ nào có nhã ý, mời các cụ cứ thoải mái đến xem xe, đảm bảo sẽ hài lòng và thấy được giá ngay. Em cũng nói rõ luôn hình đây là bạn cùng thời của em nó, được chào giá 295 mil, còn hình thật của em nó em sẽ cố gắng bảo bạn em gửi qua để các cụ mổ xẻ sớm nhất có thể ạ. Cảm ơn các bác, các cụ!
[/blockquote]

Hạng B1
30/7/12
90
37
18
Các cụ, các bác up giùm em với nhé, các cụ xem có bạn bè nào cần xe giá tầm tiền này thì mời họ em, đa tạ các cụ, các bác!