Hạng B2
21/11/13
233
5.120
93
Em đang chuyển sang Vinaphone (giữ số cũ) mà Mobi chưa chịu cho chuyển. Nó tự đăng ký chuyển vùng quốc tế rồi trói mình để không chuyển mạng được.. Em chửi tụi tổng đài quá trời. Vinaphone đang can thiệp để chuyển mạng cho em.

Hạng D
12/10/12
2.428
88.016
113
Em đang chuyển sang Vinaphone (giữ số cũ) mà Mobi chưa chịu cho chuyển. Nó tự đăng ký chuyển vùng quốc tế rồi trói mình để không chuyển mạng được.. Em chửi tụi tổng đài quá trời. Vinaphone đang can thiệp để chuyển mạng cho em.
Phí cho thuê bao trả trước bao nhiêu vậy anh?

Hạng D
23/8/15
1.996
39.511
113
ở đâu còn lâu mới nói

mấy anh xài mobi giờ lục đục chuyển mạng, tội thặc :D

Hạng D
21/12/08
2.695
45.162
113
Soạn KT gửi 994 để kiểm tra có đang dùng dịch vụ j trừ tiền kg.
Tụi nó mất dại lắm.
Nó làm cái tin kiu soạn ok, bla bla để đc khuyến mại, sau đó trừ tiền. Nhưng nhiều ng thấy chữ khuyến mãi, free cứ ok mà kg biết là đã đồng ý tham gia dịch vụ đó.

Tập Lái
25/11/12
11
60
13
Sao trước giờ mỗi mobifone là có trò bẩn bựa này vậy mấy anh?
Vinaphone cũng có nha anh, em mới tức thời gọi 18001091 của Vina để huỷ cho bx em. Nó cài kiểu gì mà bx em cũng lớ ngớ không rành. Trừ tiền các loại hơn 10,000/ngày

2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.524
93
Mình xài 1 số mobi hơn 20 năm nay rất ức chế vụ bị trừ tiền đểu. Mình Mới qua viettel để hỏi thủ tục chuyển mạng giữ số thì đc viettel báo là hiện nay các nhà mạng bị KH chuyển số đi đều dùng chiêu để cố níu kéo giữ lain khách hàng....Chú giao dịch viettel nói là mới làm cho 1 KH chuyển từ mobi qua viettel nhưng chưa đc vì mobi nói bị trục trặc hệ thống gì đó nên chưa hoàn thành thủ tục chuyển mạng cho đc, chờ 1 tuần mới biết kquả. Viettel cũng nói mình là 1 tuần sau quay lại làm thủ tục chuyển vì làm lúc này cũng phải chờ....
Mịa, kỳ này mình quyết tâm rời bỏ mạng mobi, bức xúc nó lắm rồi nhưng vì cái số liên lạc nhiều ng biết nên ko bỏ số đc.
Mình gọi lên tổng đài mobi nói là mình sẽ chuyển mạng, nó hỏi mình lý do, mình nói vì bị trừ tiền đểu hoài nên chuyển