Hạng B2
22/8/08
370
5.139
93
Chắc là anh chủ thớt câu view. Ít nhất phải đăng ký xác nhận mới trừ tiền được.
Mình nhận những tin nhắn dạng này nhiều, nhưng thấy không liên quan gì công việc nên chả quan tâm và xóa sạch cho gọn.
Có trừ nhưng cỡ 160k thì phải lâu chứ hiếm có DV nào trừ 1 phát đến 160k lận

Mất dạy nhứt là có mấy trang QC giả làm tổng đài Grab, mobiphone.
Vợ mình tra google thấy số 1900xxxx gì đó, gọi vào số đó, tụi nó giả bộ câu giờ nói 1 lúc hơn 200k luôn.

17/12/18
86
2.683
103
45
Chắc là anh chủ thớt câu view. Ít nhất phải đăng ký xác nhận mới trừ tiền được.
Mình nhận những tin nhắn dạng này nhiều, nhưng thấy không liên quan gì công việc nên chả quan tâm và xóa sạch cho gọn.
Sự thật e mới bức xúc chứ câu view gì.
Lát bác thấy e câu view nghệ thuật hơn nhiều , câu view nhưng thật ra là giúp bác.
@Liembk

17/12/18
86
2.683
103
45
Có trừ nhưng cỡ 160k thì phải lâu chứ hiếm có DV nào trừ 1 phát đến 160k lận

Mất dạy nhứt là có mấy trang QC giả làm tổng đài Grab, mobiphone.
Vợ mình tra google thấy số 1900xxxx gì đó, gọi vào số đó, tụi nó giả bộ câu giờ nói 1 lúc hơn 200k luôn.
Thì cũng xem hơi lâu bác ạ
Tại nhà cũng thích quan tâm số nông nghiệp xanh nên mê mải xem khoảng hơn mấy tiếng

Giờ cạch, xin tổng đài xóa vĩnh viễn dịch vụ nhận tin nhắn qc

17/12/18
86
2.683
103
45
Mạng nào cũng có trò đểu.

Mình xài mobi, dùng 3G gói 90k 1 tháng vì chỉ dùng để nhắn tin là chính,
Thế mà hơn nửa tháng đã hết dung lượng, cãi với tụi nó có khác gì cãi với trâu vì tụi nó thuê trâu về làm dịch vụ nghe trả lời mà.

Mình làm cái sim data riêng, cắt 3G của mobi.

Một ngày đẹp trời tự nhiên báo cước hơn 1,2tr. mình tá hỏa gọi hỏi thì nó nói anh xài 3g trong 1 ngày.
thì ra là do reset máy hay gì đó mà data sim 2 chuyển về sim 1, nó trừ theo kiểu xài bao nhiêu tính bấy nhiêu.

Đéo hiểu sao mà chỉ trong hơn 1 ngày nó cướp trắng trợn như vậy luôn.

Cảm ơn bác nhé
Nhờ bác e mới biết cái vụ reset máy nó trả về sim 1!!!
Nguy hiểm quá
Hôm rồi e cũng bị mà không hiểu tại sao mình đã chỉ định sim 2 cho 3g mà giờ nó lại nhẩy 3g vào sim 1!

Hạng B1
11/6/15
63
47
18
35
Thế đây là do bác không có 3G hoặc là không có wifi nên mới trừ tiền trực tiếp mà. Đây là bác vào mạng chứ có phải cứ click và link là bị trừ tiền đâu? :D
E đây bật 3G nhưng không dùng gói cước, hôm đó mất wifi không để ý vào fb đi luôn cái thẻ 100k đây

Hạng B1
9/3/15
99
65
28
Chết vì cái tính tò mò :D Nhưng dùng Mobifone thì đăng kí lấy cái gói C90 được 2G 1 ngày hoặc C90N được 4G 1 ngày nhé! Vào mạng thoải mái không lo bị trừ tiền do bấm vào cái link quảng cáo đâu. Hoặc là bác tắt 3G đi, lúc nào cần dùng thì mới bật lên.