Hạng D
26/9/09
1.965
6.055
113
chưa rõ lám khi click vào đường link mà trừ đến 160k
dễ lấy tiền vậy sao

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
mấy anh xài mobi giờ lục đục chuyển mạng, tội thặc :D
chuyển qua chuyển lại rồi cũng huề cả làng thôi, giờ có chuyển sang mấy mạng nhỏ như vietnamobile thì may ra

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
dễ lấy tiền vậy sao
xưa có bóc phốt trên đây, nó có hẹn em trả tiền mặt em éo lấy, còn cái thờ giấy của bọn nói ko nhận trách nhiệm nữa

Hạng B2
16/12/10
202
7.152
93
dễ lấy tiền vậy sao
Chủ thớt chắc thường sinh hoạt trong web trẻ ranh. Toàn chuyện tào lao, câu view để bán hàng

Hạng B2
16/6/05
467
3.899
103
HCM
Mình xài 1 số mobi hơn 20 năm nay rất ức chế vụ bị trừ tiền đểu. Mình Mới qua viettel để hỏi thủ tục chuyển mạng giữ số thì đc viettel báo là hiện nay các nhà mạng bị KH chuyển số đi đều dùng chiêu để cố níu kéo giữ lain khách hàng....Chú giao dịch viettel nói là mới làm cho 1 KH chuyển từ mobi qua viettel nhưng chưa đc vì mobi nói bị trục trặc hệ thống gì đó nên chưa hoàn thành thủ tục chuyển mạng cho đc, chờ 1 tuần mới biết kquả. Viettel cũng nói mình là 1 tuần sau quay lại làm thủ tục chuyển vì làm lúc này cũng phải chờ....
Mịa, kỳ này mình quyết tâm rời bỏ mạng mobi, bức xúc nó lắm rồi nhưng vì cái số liên lạc nhiều ng biết nên ko bỏ số đc.
Mình gọi lên tổng đài mobi nói là mình sẽ chuyển mạng, nó hỏi mình lý do, mình nói vì bị trừ tiền đểu hoài nên chuyển
Đêch thang Mobi mất dai vô cùng, xưa em sài gói MIU cho e 2gb/thang, mà e sai eo gì mới có 10-15 ngày hết sach (chỉ là coi web, chat viber, zalo, ko down va xem phim nghe nhạc), máy tháng này vụ đổi nhà mạng thì cho hẳn mẹ 5gb, cũng sài như thế éo giờ hết nổi 2gb.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
18/2/05
297
16.960
93
Thằng mạng Vietnamobile cũng vậy.

Dùng sim 3G của nó để vô OS hay các trang web nó hay đẩy ra mấy cái link có hình ảnh “cướp giết hiếp” nói chung giật tít rất kêu. Lỡ click vô đọc hay vô tình chạm trúng link đó là nó nhảy vào cái trang Viclip.vn của Vietnamobile luôn.

Thế là âm thầm nó đăng ký cho mình mấy các dịch vụ tào lao cmjđ mà không hề thông báo hay tin nhắn gì cả. Còn tiền thì nó tự động trừ vào nghìn mỗi ngày. Lúc phát hiện ra thì nó đã trừ mình mất kha khá.

2F1 confirmed
Hạng B2
19/2/13
395
3.519
93
Đêch thang Mobi mất dai vô cùng, xưa em sài gói MIU cho e 2gb/thang, mà e sai eo gì mới có 10-15 ngày hết sach (chỉ là coi web, chat viber, zalo, ko down va xem phim nghe nhạc), máy tháng này vụ đổi nhà mạng này thì cho hẳn mẹ 5gb, cũng sài như thế éo giờ hết nổi 2gb.
Hiện nay nó đang cò cưa để làm khó KH muốn chuyển mạng. Kiếm lý do là hệ thống trục trặc để kéo dài việc xem xét cho KH chuyển.
Chú viettel cũng nói mình là hiện nay có hàng ngàn đơn xin chuyển của các nhà mạng, nhưng tỷ lệ chuyển đc chỉ có vài chục đơn vì các nhà mạng cứ kéo dài ko muốn cho KH chuyển đi, và cố đưa ra các ctrình KM để giữ KH.
Mình nhất quyết ko chơi với Mobi nên nhất quyết phải chuyển mạng

Hạng F
5/4/13
23.875
144.190
113
Mobil chơi hổng đẹp vụ kiểm tra Thông tin dung lượng còn lại của gói cước 3G
Ngày trước kiểm tra miễn phí
Bây giờ kiểm tra mỗi lần tốn 500 đồng. Hic