Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B2
18/10/09
364
81
63
36
Hà Nội
Chỉ cần gọi đường dây nóng, báo có 1 vụ phản ảnh trên OS,... được ko các bác?

em đã nói ở comment trước của em đấy, cách đây mấy năm, em bị mấy thằng cảnh sát giao thông quận 3 nó bắt lỗi vớ vẩn mà còn sai nữa, em có ghi âm và ghi hình, em gọi cho tờ Tuổi Trẻ để xuống lấy tin mà họ có dám đâu :p, ở đấy mà mong chờ nhé :D

Tập Lái
3/1/15
22
44
13
37
hàm tân bình thuận
Vô tình thấy chia sẽ trên face nên em đăng nhập vào để chửi bọn chó này 1 câu cho đỡ tức: ụ má..
Xin lỗi mọi người em chữi bậy tý..

Hạng C
29/8/11
723
296
63
Ung nhọt xã hội bây giờ phát triển ngày càng nhiều, điều trị đến bao giờ mới hết được ???????

Hạng C
29/9/11
535
596
93
39
Ung nhọt xã hội bây giờ phát triển ngày càng nhiều, điều trị đến bao giờ mới hết được ???????
Tụi này la ung thư rồi bác ah, ko thuốc nào chữa đc đâu, chỉ có cách cắt bỏ thôi. Mà cắt bỏ nhánh này thì chết nguyên cây luôn đó nên bác sĩ nó cũng éo dám cắt đâu. Lâu lâu đem xạ trị vài đưa thôi rồi đâu cũn vào đấy.

• Like
Reactions: nsc and khan vip
Hạng F
7/8/06
8.676
1.513
113
Chuyện của em mục đích chính là chia sẻ các bác về xử lý tình huống khi gặp nguy hiểm thôi, về góp ý để các xxx tốt hơn, các bác vui lòng cmt nhẹ nhàng, tránh xúc phạm nhau, chỉ một vài trường hợp xấu làm ảnh hưởng cả một hình ảnh lớn. Đặc biệt các đối tượng vãng lai có ý đồ xấu, không biết xuất phát từ đâu, có thể là bọn rỗi nghề, xe ôm, thành phần bất hảo nào đó, mình vẫn tin các anh xxx hành xử chuẩn mực và bảo vệ người tham gia giao thông dù bất kỳ tình huống nào.

Tập Lái
26/8/14
5
2
3
47
Oh, nguy hiểm quá, loạn mất rồi, đọc xong bài của chủ toppic mà thấy bây giờ ra đường gặp cướp không biết kêu ai bây giờ, giờ sống chỉ dựa vào các anh hùng hảo hán thôi

• Like
Reactions: thietbiloc
Status
Không mở trả lời sau này.