Tập Lái
15/5/08
22
5
3
Thưa các bác em co đi xem xe huyndai Santa Fe và đang định đặt cọc em Santa Fe tiêu chuẩn 3 máy xăng số tay. Các bác chỉ giáo em phân biệt được Santa Fe đời 2007 và 2008.
Các bác thấy em nó có cần thêm bớt gì thêm chỉ dẩn giúp em nha. Cám ơn các bác nhiều. Em là người mới có gì sai mong các bác thông cảm nha.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Các bác chạy Santa Fe chỉ giáo.

Trích đoạn: vuive79

Thưa các bác em co đi xem xe huyndai Santa Fe và đang định đặt cọc em Santa Fe tiêu chuẩn 3 máy xăng số tay. Các bác chỉ giáo em phân biệt được Santa Fe đời 2007 và 2008.
Các bác thấy em nó có cần thêm bớt gì thêm chỉ dẩn giúp em nha. Cám ơn các bác nhiều. Em là người mới có gì sai mong các bác thông cảm nha.
Như bác nói thì xe này do HMV nhập (tiêu chuẩn 3, còn chính hãng không phân biệt theo kiểu đó:D). Kết luận là HMV bán cho bác đời nào thì bác được đời đó. Thông thường thì với xe nhập trực tiếp, năm sản xuất được ghi ở cánh cửa bên tài (lái xe). Còn xe của HMV thì tôi không rành lắm!

Tập Lái
15/5/08
22
5
3

Cám ơn các bác nhiều. Vậy theo các bác em lấy em này cần phải thêm những option gì? Giá cả và địa điểm luôn nha các bác.

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Pác cứ lấy xe rồi đăng ký làm thành viên của SFC sẽ được tư vấn các địa điểm lắp phụ tùng đồ chơi và ..địa điểm ăn nhậu nữa :D:D

Hạng B2
22/2/08
163
0
16
Hà Nội

Bác cứ lấy đi, rồi làm thêm quả gương gập điện 2008 + xinhan nữa như bác KIEN ấy.
Đảm bảo xe bác đẹp lung linh.........:) :):):)
Nếu bác nhiều LÓ thì làm thêm cái đầu caska ..........
Thêm nữa thì đổi quả bánh 16 lên 18
Cố tý nữa bác làm quả ........... VERA .............hihi
Chúc bác sớm có xe...........[8|][8|][8|][8|]

Hạng C
8/2/07
620
11
18
Cao nguyên Buôn Ma Thuột

Tôi đã nhận xe của HMV tiêu chuẩn 3 nhìn chung tiền ít thì xài em nó là tốt rồi, theo tôi không chê vào đâu cả ( như bác kienvang nhận định). Chắc chắn Bác vuive 79 bây giờ mới ký hợp đồng chắc là đời 2008 rồi, tôi nhận 29/4 cũng là đời 2008 đấy. Chúc Bác sớm quyết định để gia nhập SFC

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Cơ bản vẫn là xe , có xe rồi mới tính chuyện đọ bác ạ. Nếu nhiều xiền bác yên tâm sẽ có chỗ độ em SF của bác ngon hơn cả xe bác ... Kiênvàng đó ..:D:D