Hạng C
20/3/08
860
4
18
em mới mua về,nhưng em không biết làm sao để cho máy đọc được pile video đuôi FLV,mặc dù trong máy nhà sản xuất cài sẵn chương chình Flash Video,còn lúc mua máy em xem trong tính năng thì không có GPS,mà sao khi em mở máy em lại thấy có GPS,em thử dò sóng GPS thử,thì máy lại kêu em bật Bluetooth,GPS thì liên quan gì tới bluetooth,mà bật lên để kết nối với thiết bị nào.lúc mua em hỏi cài Viêtmap thì TGDD đòi em 900.000,em thấy không cần thiết lắm nên thôi.

Tập Lái
25/8/10
6
0
0
vn.360plus.yahoo.com
1) FLV bạn cần cài thêm trình Flash mới nhất. File Flash bạn định xem trên máy cần đúng độ phân giải.

2) GPS thì E63 không có, nhưng bạn có thể cài bản đồ Vi.Map + Google Map, dùng qua GPRS/3G rất tốt. GPS thưc sự chỉ áp dụng cho Viet.Map thôi. Mà ko có GPS thì mua VietMap dùng làm sao được ??? Hơn nữa Viet.Map bản quyền là 70$, bản bẻ cổ thì khoảng 200k công cài đặt, sao lại có cái giá nửa vời 900k thế ???

=> Cần hỏi thêm có thể chat Yahoo với mình cho tiện : dichvucongnghe1 - 09.8888.66.83

Hạng B1
19/8/10
53
0
0
33
Vietnam
BMW_X6_Nokia nói:
1) FLV bạn cần cài thêm trình Flash mới nhất. File Flash bạn định xem trên máy cần đúng độ phân giải.

2) GPS thì E63 không có, nhưng bạn có thể cài bản đồ Vi.Map + Google Map, dùng qua GPRS/3G rất tốt. GPS thưc sự chỉ áp dụng cho Viet.Map thôi. Mà ko có GPS thì mua VietMap dùng làm sao được ??? Hơn nữa Viet.Map bản quyền là 70$, bản bẻ cổ thì khoảng 200k công cài đặt, sao lại có cái giá nửa vời 900k thế ???

=> Cần hỏi thêm có thể chat Yahoo với mình cho tiện : dichvucongnghe1 - 09.8888.66.83

Chắc TGDD cài bản "bẻ cổ" cho khách rồi tính "phí"...500K bác a? Máy yêu cầu bật BT là để kết nối với cái GPS-BT chăng?

Tập Lái
25/8/10
6
0
0
vn.360plus.yahoo.com
phần GPS đi kèm máy chủ yếu dùng cho dịch vụ GPS của Nokia, tốt nhất đừng nghịch vào nó. Thực ra phần mềm bản đồ nhiều nhưng chỉ cần Vimap + Google + Vietmap là đủ