Hạng B1
3/5/06
94
0
0
53
Con Bim 318 của em đã chạy được 30.000km, dạo này đi cứ thấy vô lămg nó hơi rung nhè nhẹ theo tiếng máy(xe dừng hoặc đi đều giống nhau) nhất là khi bật điều hoà vô lăng rung mạnh hơn một chút. Vậy xin các bác thạo về Bim chỉ giúp cho em với ko em đi khó chịu quá

Last edited by a moderator:
Hạng B1
3/5/06
94
0
0
53
RE: Các bác cho em hỏi vô lăng bị rung

ko có bác nào giúp em à?

Hạng C
8/11/05
627
5
18
Bán đảo Đông Dương

Bác phải hỏi Bác Sĩ rùi, còn không thì chạy vào hãng kiểm tra.

Last edited by a moderator:
Hạng B1
27/11/04
74
2
8

Ngày trước tôi vào hãng có tán phét với một anh, anh ấy kể là xe cua anh ấy bị rung và đang rửa kim phun, rửa xong thì hết rung nhưng được một thời gian thì nó lại rung trở lại, lại rửa kim phun lại hết., rồi không gặp huynh ấy nữa.
Không biết xe của Bác có giống trường hợp này không

Hạng B1
12/5/06
58
0
0

Bác phải nó rõ vô lăng rung trong nhũng truờng hợp nào vì xe của tôi cũng có lần bị rung khi chạy trên 100km/h sau khi kiểm tra lại mới hay rằng mấy thằng trong hãng khi rủa lôp xe quên không đổ n­uớc rủa ra thế rõ nuc cuời. Bũa đó em định vác đơn đi kiện nó sau nghĩ lại cũng chẳng được gì lại mua thù chuôc óan,đôi bên đấu dẫn đến luỡng bại câu thuơng nên em tha cho nó.

Hạng B1
3/5/06
94
0
0
53

To: bác MANHTHUONGQUAN
Xe cua toi đề nổ máy xe chưa đi cầm tay vào vô lăng đã thấy rung nhẹ theo tiếng máy

Hạng B1
12/5/06
58
0
0

Theo em bác cu cho vào hãng để check cho cẩn thận chu không được mục sở thị thì khó nói lắm nhỡ phán sai bác bắt đền thì em teo.