Hạng B2
28/5/16
387
451
63
43
Vâng, e tính chạy tới Kontum, sáng hôm sau đi ĐN rồi ra bắc. Chạy tầm 3 ngày là ra tới nơi .
KHi về em chỉ chạy thôi, không tham quan hay rẽ vào đâu chơi.
Sau tết tầm mùng 6 bắt đầu vào thì em mới vừa đi vừa kết hợp du lịch luôn.

Hạng C
20/3/13
667
1.275
93
NHÀ EM MONG MUỐN THỰC HIỆN CHUYẾN XUYÊN VIỆT NÀY RẤT LÂU RỒI, NHƯNG VÌ ĐIỀU KIỆN CÔNG VIỆC ...KHÔNG SẮP XẾP ĐƯỢC, PHẢI HOÃN ĐI HOÃN LẠI MẤY LẦN RỒI. NHÂN DỊP TẾT NÀY NHÀ EM QUYẾT TÂM DÀNH 12 NGÀY ĐI--VỀ, DỰ KIẾN 25 ÂM LỊCH TỪ SG ĐI VÀ 06 ÂM LỊCH HẢI PHÒNG VÀO.
CÁC BÁC CÓ KINH NGHIỆM CHO EM XIN TÍ KINH NGHIỆM LÀM VỐN Ạ!
CÁM ƠN CÁC CÁC BÁC NHIỀU LẮM.
( EM MUỐN LƯỢT ĐI VỀ TIẾT KIỆM THỜI GIAN NHẤT CÁC BÁC Ạ)
Em cũng đang lên lịch trình SG-HP đây. Nhiều phép nên tính đi 5-6 ngày về 5-6 ngày để nghỉ và thăm quan dọc đường. Mà em đi dịp giữa tháng 12 dương lịch này, các bác mới đi đoạn miền trung lũ lụt cập nhật tình hình đường xá giúp em nhé. Em cảm ơn!

Hạng B1
10/11/16
50
52
8
42
Vâng, e tính chạy tới Kontum, sáng hôm sau đi ĐN rồi ra bắc. Chạy tầm 3 ngày là ra tới nơi .
KHi về em chỉ chạy thôi, không tham quan hay rẽ vào đâu chơi.
Sau tết tầm mùng 6 bắt đầu vào thì em mới vừa đi vừa kết hợp du lịch luôn.
Bác có pải là tên FB là Steven Nguyen ko?

Hạng B1
10/11/16
50
52
8
42
Các bác mau mau lập thớt danh sách để mọi người xem lịch của nhau trùng thì ới nhau chạy cùng cho vui ah. Em dự kiến sáng sớm 26AL xuất pát từ Long Thành về Vinh ah.

Qua tháng 12 ae mình lập thớt xem có ae nào chung đường cho vui
Giờ lập thớt được rồi bác. Bác lập em hóng. Em về Nha Trang. Chắc đi 27 hay 28 AL. Vừa rồi em đi từ Sài Gòn ra tận Hà Giang rồi vòng về Hà Nội gửi ô tô về đường tàu hỏa, còn gd em bay về đường hàng không. Tổng cộng 10 ngày.

Hạng B2
16/11/15
286
523
93
TP. HCM
www.chieusangdothi.vn
em cũng đang tính làm 1 chuyến SG - HN, thời gian chắc khoảng 24 trở đi ạ
Các bác xem có gì ae thống nhất, có thể thu xếp đi theo đoàn cho vui và an toàn...ngày 24 là thứ 7...chắc em sẽ về 24 luôn ạ. Em chạy 1 tài và 3 người cho nên đi mình cũng buồn.
Mấy bác dự kiến ngày 24 về mình tụ tập nhau cái nhỉ. Em dự tính sáng 24 xuất phát theo hướng QL14, cứ thẳng theo đó chiến luôn đường Trường Sơn. Vừa cảnh đẹp, vừa thoáng đãng mà lại có được rất nhiều trải nghiệm. Cung này chén từ từ, mất 4 ngày, khoảng 27 là có mẹt ở nhà. Em về Nam Định các bác nhé.

• Like
Reactions: binhduongtrans