Hạng B2
28/5/16
387
451
63
43
Mấy bác dự kiến ngày 24 về mình tụ tập nhau cái nhỉ. Em dự tính sáng 24 xuất phát theo hướng QL14, cứ thẳng theo đó chiến luôn đường Trường Sơn. Vừa cảnh đẹp, vừa thoáng đãng mà lại có được rất nhiều trải nghiệm. Cung này chén từ từ, mất 4 ngày, khoảng 27 là có mẹt ở nhà. Em về Nam Định các bác nhé.
Đi 4 ngày là đẹp đấy bác, nhưng em còn xem lịch làm việc thế nào.
Qua tháng 12 dương lịch mới chốt ngày nghỉ cho nên lúc đó mới chính xác ngày về được.

Tập Lái
12/10/09
44
38
18
Đi 4 ngày là đẹp đấy bác, nhưng em còn xem lịch làm việc thế nào.
Qua tháng 12 dương lịch mới chốt ngày nghỉ cho nên lúc đó mới chính xác ngày về được.
Năm nay em cũng dự tính về bắc theo lịch trình QL 14 => Kontum => Đà nẵng QL 1. Chưa chốt được ngày về. Nếu sắp xếp được đi cùng mấy bác cho vui. Lái lần đầu nên đi đông xíu đỡ buồn, vừa hỗ trợ nhau được.

• Like
Reactions: daeseejun2015
Hạng B2
16/11/15
286
523
93
TP. HCM
www.chieusangdothi.vn
Năm nay em cũng dự tính về bắc theo lịch trình QL 14 => Kontum => Đà nẵng QL 1. Chưa chốt được ngày về. Nếu sắp xếp được đi cùng mấy bác cho vui. Lái lần đầu nên đi đông xíu đỡ buồn, vừa hỗ trợ nhau được.
Em chả thích cái đoạn cuối của cụ chút nào. Sao không là theo đường Trường Sơn mà lại xuống Đòa Nẽng làm gì. Toàn người với người chán chết. Chạy QL1 chiều ra trước tết vừa đông người, vừa buồn ngủ. Cụ xẻ dọc Trường Sơn với nhà em đê.

Hạng B2
16/11/15
286
523
93
TP. HCM
www.chieusangdothi.vn
Em mà gầm cao chắc đua với bác. em thích nhất là đèo dốc, hoang Vu.
Về cơ bản thì cụ chỉ không phang phập giống nhà em được thôi chứ chạy nắn nót vẫn tốt mà. Chỉ cung đường Khe Xanh về Khe Gát mới qua nhiều đèo dốc cao. Mecs vẫn chiến được bình thường mà cụ. nếu cụ máu thì anh em mình cứ dìu nhau mà đi thôi.

Hạng B1
10/11/16
50
52
8
42
Còn có 1 tháng nữa là tới tết rồi mà chưa thấy các bác lập topic để trao đổi thong tin cùng về ah. Em hóng

Tập Lái
30/12/14
30
13
8
46
Định làm lịch trình 12 ngày gửi bác tham khảo... nhớ lại tết âm lịch bác mới đi. Thôi cách 1 tháng, bác "đào mộ" nhắc em, em gửi bác:)
Bạn cho mình xin lịch trình khoảng 12 ngày để mình tham khảo nha. Cảm ơn Bạn nhiều

• Like
Reactions: caheo