Tập Lái
13/4/07
28
0
0
Chào các bác,
Em có một con accord 92. Các bác cho em hỏi dốt một tý. Khi đi dưới trời mưa có cách nào để làm kính bớt mờ không. Sáng nay em đi mưa không biết cách nào nên chỉ còn cách bật điều hòa. Mặc dù sáng nay ở Hà Nội trời rất lạnh nên em đành cố chịu đựng. Các bác cho em tí cao kiến nhé. Cảm ơn các bác nhiều.

Tập Lái
13/4/07
28
0
0
RE: Các bác cho em hỏi

Bác cho em hỏi thêm. Nấc sưởi kính là nấc nào vậy? Bác nói cụ thể hơn giúp em được ko?

Tập Lái
13/4/07
28
0
0

Các bác cho em hỏi thêm khi xoay nút đó từ xanh đến đỏ thì có phải tắt công tắc ra gió lạnh không? có phải bấm thêm nút gì nữa ko ạ? Em thấy xe em có 2 nút vặn: 1 ra gió lạnh, 1 cái có màu xanh bên trái màu đỏ bên phải. Các bác thông cảm em mới mua xe lần đầu mà mới đi chưa đầy 3 tuần. Các bác đừng chê em dốt nhé. Em ham học hỏi lắm nên quấy rầy các bác hơi nhiều.

Hạng B2
23/2/07
374
1
16
53

theo kinh nghiệm của riêng em , em cũng đã từng bị như vậy và rất là bực mình . kg biết xe bác thì sao chứ xe e ,e chỉnh chế độ lấy gió trong xe , mở lạnh cho đến khi bằng nhiệt độ bên ngoài , chuyển wa chế độ vừa sấy kính vừa làm lạnh dưới chân thì khoảng 10phút sau là ok ! :). Kính xe lại trong vắt !