Hạng B1
17/9/10
97
36
18
Tình hình đường xá thế nào vậy các bác, có máy xáy nhiều không các bác, em chỉ mõi tội là dính lổi tốc độ. Cám ơn các bác.

Hạng D
11/8/09
2.853
177
63
Tây ninh bác phải tuân thủ tốc độ thôi bác. Tây Ninh không đùa được đâu :D

LP
Hạng B2
15/9/09
260
31
28
56
QL22 Gò Dầu - Tây Ninh giữ đúng tốc độ theo biển báo thì khỏi phải lo lắng gì, được chạy 80 toàn tuyến trừ 1 vài đoạn ngắn hạn chế 50. Nếu có xe sau xi nhan xin vượt mà đủ điều kiện an toàn thì cứ nhường cho vượt. Không đu theo xe Đồng Phước hoặc xe "Miên" để vượt phải.

HMG
Hạng D
14/8/12
2.198
525
83
TP.HCM
Nếu bác chưa đi Tây Ninh nhiều thì chịu khó chạy đúng tốc độ theo biển báo. CSGT Tây Ninh giờ không đeo súng ngắn mà thay bằng máy sấy đấy bác.

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
vừa qua khỏi mũi tàu chỗ Agribank vô tới đầu chợ là có bắn nhé bác. Tuân thủ đúng tốc độ cho an toàn vì lâu lâu có trâu bò qua lại ngang đường, còn nếu đi đường dương minh châu thì ngắn hơn vì là đường thẳng nhưng đường đang thi công nên rất xấu và bụi, nhiều khúc cầu tạm 4b chỉ lưu thông được 1 chiều, tới khúc trên gần ra đến chân núi cũng hay có mấy chú đứng ở gần cái cầu gì bắc qua cái mương nhỏ nhỏ e quên tên rồi, hay canh me xe bsố ngoài ngoắc lại hỏi

Last edited by a moderator:
Hạng C
1/12/08
500
1.023
93
Em làm rể Trảng Bàng đi về thường xuyên, thời gian trước thì ko vấn đề j, nhưng thời gian gần đây em thấy ngồi trong xe kéo chuyên dụng bắn ngay đoạn chuẩn bị đến cầu An Hạ, mấy đoạn khác xxx thì chuyên di chuyển vị trí chốt và núp khuất sâu phía trong nên em cũng bị dính hoài, nên em khuyên tốt nhất là đi đúng luật. Hôm qua em cũng vừa bị 2 lần lúc khoảng 12h trưa, đường vắng chủ quan là dính liền.

Hạng D
19/11/11
4.392
7.747
113
Hehe còn e thì tự rút ra được 1 điều cho bản thân: "Bắt đầu sướng" là phải "Cảnh giác liền"
Ko biết có áp dụng đc cho bác tài nào trong này ko :D

Hạng C
14/4/11
519
578
93
Cung đường này bác chủ nên cẩn thận chạy đúng tốc độ. Nhiều khi bác chưa lên được tới Trảng Bàng thì đã bị bắn rụng tại Hóc Môn và Củ Chi rồi.
- Chiều đi : vừa qua ngã 3 Hồng Châu (đoạn đồng ruộng) có một chiếc bán tải chuyên dụng như của công ty chiếu sáng vậy, đậu xuống lề luôn và trên kính tài có che tờ báo ==> nên nhẹ chân ga.
- Chiều về : vừa qua Trường THCS Tân Thông Hội (chổ ngã 3 có đèn xanh đỏ với đường Hồ Văn Tắng) có một chiếc Matiz (hay xe gì nhỏ nhỏ như vậy) màu cá rốt cũng đậu xuống lề luôn, xe dán kính 3M đen thui nhìn vào chẳng thấy gì ==> coi chừng rụng.