Hạng D
8/10/11
3.066
5.958
133
Nghe đồn bọc lại vô lăng hem có mòn mốt bán xe có giá hơn dạo này còn có bọc cần số nữa là.l...

• Haha
Reactions: pcloud
Hạng B2
11/9/18
118
82
28
40
Các kỹ sư xe hơi đã tính hết rồi, vậy mà về VN mấy ông tài nhà mình lại chê nhỏ, chê khó cầm nắm,... Người VN mình lạ thiệt!
Tôi chưa bao giờ bọc vô lăng, nếu đi 1 thời gian bị dơ thì chỉ cần lấy nước xịt rửa đồ nhựa, đồ da lau chùi là lại đẹp ngay. Để vô lăng zin thì cầm lái mới chuẩn nhưng mấy ông tài nhà mình thích bọc vì sợ cũ, sợ cầm không chắc tay và đặc biệt thích xoa xoa cái vô lăng khi lái (sai kỹ thuật cầm lái cơ bản).
Điện thoại tôi dùng cũng vậy, chưa bao giờ dùng ốp lưng hay dán màn hình. Mua cái điện thoại chọn lựa mãi mới được cái mà mình cho là đẹp, tự dưng đưa mấy cái cover hàng Tàu bọc lại làm chi. Cả cái màn hình cũng vậy, kính cường lực chính hãng của NSX chả phải ngon hơn mấy miếng dán của Tàu hay sao.
ng việt mình có nhiều cái ngộ lắm nha..bọc hay ko bọc là nhu cầu sở thích mỗi ng, ngta đăng bài tham khảo mà thấy người bọc chê ng ko bọc, còn ng ko bọc thì đi chê ng bọc...thế giới này đâu ai sở thích giống ai, apple sx ip ko bọc, nhueng họ cũng sx cái case cho khách hàng bọc vào đó thôi , tại cửa hàng của apple cũng có dv dán cường lực cho khách hàng dùng ip đó thôi..còn vô lăng thì nsx chỉ tính toán kích cỡ tương đối, phù hợp với đại đa số tay ng dùng, nhưng ko phải fix vừa size từng ng 1, nên khách hàng muốn bọc hay ko bọc là tuỳ sở thích cá nhân mỗi người,và ko ảnh hưởng tới xung quang thì ta nên tôn trọng hơn là chê họ..

Hạng B2
25/8/16
194
108
43
33
Mình mới mua xe nên có bọc, loại da của hàn quốc, khá xịn, phối màu đỏ đen hợp với nội thất xe. Ưu điểm là nó không bám mồ hôi tay.

Tập Lái
13/9/17
19
47
13
37
ng việt mình có nhiều cái ngộ lắm nha..bọc hay ko bọc là nhu cầu sở thích mỗi ng, ngta đăng bài tham khảo mà thấy người bọc chê ng ko bọc, còn ng ko bọc thì đi chê ng bọc...thế giới này đâu ai sở thích giống ai, apple sx ip ko bọc, nhueng họ cũng sx cái case cho khách hàng bọc vào đó thôi , tại cửa hàng của apple cũng có dv dán cường lực cho khách hàng dùng ip đó thôi..còn vô lăng thì nsx chỉ tính toán kích cỡ tương đối, phù hợp với đại đa số tay ng dùng, nhưng ko phải fix vừa size từng ng 1, nên khách hàng muốn bọc hay ko bọc là tuỳ sở thích cá nhân mỗi người,và ko ảnh hưởng tới xung quang thì ta nên tôn trọng hơn là chê họ..[/QUOTE
Em đồng ý cả 2 tay 2 chân với bác nhé.kkk...

Hạng C
23/5/15
516
285
63
43
Xe ai có bọc da rồi thì khỏi, xe rẻ hơn thì không có, ai thích thì bọc, lựa chọn loại cho phù hợp. Thẩm mỹ và đẹp nhất là ra tiệm hay ai khéo tay thì mua loại da tốt và khâu tay ôm sát luôn, chỉ màu luôn cho nổi.