Hạng D
27/8/13
2.474
3.084
113
HCM
Xe mình xe cỏ nên cái vô lăng nó bằng nhựa hơi trơn. Mình mua miếng da bò có đục lỗ về bx mình may vào vô lăng luôn nhìn đẹp và chắc chắn. Cái bọc đại lí bán xe cho là đồ dỏm nó hôi rình mùi cao su nên đem vứt luôn.
Hihi e y như bác. Mua miếng da dỏm về đc vợ tự tay may cho....đưa nào chê vợ e may xấu e giận luôn kkkk

• Like
Reactions: nta139 and chaukyo
Hạng C
10/1/17
541
21.125
93
Em vẫn phải sài bọc vô lăng mặc dù không thích.
Con Đê U cái vô lăng bằng da mà em lại mồ hôi tay nhiều, đã bỏ bọc thời gian nhưng dính nhớp khó chịu nên mang lại.

• Like
Reactions: Linh74
Hạng D
17/2/13
1.312
1.779
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Sparco ở VN đa số được SX ở HK và chất lượng Em thấy được, phía trong được tạo nhám để khi gắn vào vô lăng xe là nó bám chặt, không có chuyện nó tuột khi xoay vô lăng như một số các Bác nghĩ, có thể Bác ấy mua không đúng Size vì không phải vô lăng xe nào cũng kích thước bằng nhau.
Theo Em Bác có thể lên mạng chon màu, chủng loại rồi chọn kích thước đúng theo xe. Có thể cái em thích nhưng Bác lại không thích. Nhưng hiệu Sparco là tốt rồi đó Bác TQ ạ.
Em mua rồi bác, tiếc là chẳng có cỡ gì đâu, chọn kiểu là họ chuyển ship cod luôn

• Like
Reactions: NGHĨA BÌNH
Hạng B2
23/11/10
234
133
43
Ngày xưa mới lấy xe về thì việc đầu tiên là mua bao da volang (loại của Lotus Việt) hết 5 xịt, vì cảm giác cầm vô lăng to êm thấy em tay hơn :D

Hạng D
5/7/16
1.951
13.788
113
xe quen rồi xài bao hay ko xài bao cũng khác nhau lắm

nhưng xe lạ thì xài bao cảm thấy lạ lắm.. trong khi đúng là nên xài bao..

kì...