Hạng B2
17/8/18
173
235
43
HCM
- " ZIN NGUYÊN SEAL " thì là sướng nhất ạh. Hay do vô lăng xe e bọc da nên không bị trơn !? tuỳ vào mỗi người về vấn đề này nói tới tết CONGO cũng không hết đâu ạh.

Hạng F
10/1/15
10.235
14.325
113
Còn dư 2 cái mới tinh. Bữa nhỏ e mới mua xe, leo chạy thử, việc đầu tiên là tuột cái bao vô lăng quăng cốp, cầm cái zin nó sướng tay hơn, thật đó :)
e thì thích cầm cái bao.. xoay 1 tay nó tự tin làm sao í...:)

• Like
Reactions: maisau
Hạng D
31/5/14
3.447
4.262
113
Không nhẽ tay bọn Tây nhỏ hơn dân Việt mình?

tây thì tùy loại tây, đâu phải đứa nào cũng to??? em làm việc khách hàng tây nhiều, nhiều thằng đứng còn thấp hơn em cái đầu (em cao 1m8 nặng 95kg) với dân Việt mình hồi xưa thiếu thốn nó khác, còn bây giờ đây đủ chất dinh dưỡng nên phát triển cũng không thua bọn tây lông đâu nha bác.​

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Em chạy City 2017 muốn mua 1 cái vô lăng để không trơn, yêu cầu là đơn giản tối đa không màu mè hoa lá cành, bác tư vấn giúp em nên chọn model Sparco nào ?
Sparco ở VN đa số được SX ở HK và chất lượng Em thấy được, phía trong được tạo nhám để khi gắn vào vô lăng xe là nó bám chặt, không có chuyện nó tuột khi xoay vô lăng như một số các Bác nghĩ, có thể Bác ấy mua không đúng Size vì không phải vô lăng xe nào cũng kích thước bằng nhau.
Theo Em Bác có thể lên mạng chon màu, chủng loại rồi chọn kích thước đúng theo xe. Có thể cái em thích nhưng Bác lại không thích. Nhưng hiệu Sparco là tốt rồi đó Bác TQ ạ.

• Like
Reactions: TamQuy