Hạng B2
22/10/13
125
8
18
Các anh mua 1 Fortuner 2017 rồi cưa từ cột C ra phía sau thành thùng là có 1 bán tải chuẩn man. Bằng ghế sau rộng rãi, không hẹp như mấy cái bán tải xuất xưởng.

For tủn giá còn hơn hilux vài trăm củ. Làm như thế đâu có kinh tế đâu bác.

Hạng B2
11/3/13
133
10
18
Ranger đi . Thớt kiêu như cóc , hỏi các bác trả lời không thèm like và comment . Đậu phộng
Em xin lỗi các bác, mấy nay em đi công trường tận miền Trung Bác ạ. Sóng sánh 3G lúc có lúc không. Cuối tuần vừa rồi về nhà định ra Toy thử Hilux thì giờ không có cho chạy thử. Em mới chỉ tham khảo giá thôi vẫn chưa quyết. Thứ 5 này lại mần chuyến về công trình ở Sóc Trăng nữa đây Bác. Năm nay cày như trâu mà chả thấy dư dả cho mấy. Đã thế đòi nợ muốn hụt hơi.

Hạng B2
9/4/12
134
8
18
Bác là hiểu ý em nhất. Em chỉ mua trong tầm giá đó chứ hơn lo trả nợ đuối Bác ạ.

Ranger thì thuộc dạng kỳ cựu rồi. Nhưng không phải ai cũng thích Ranger dẫn chứng cho thấy các hãng khác vẫn cho ra dòng bán tải của riêng mình như Hilux của Toy, DMax Isuzu. Con nào cũng có mạnh yếu riêng cả.

Tập Lái
15/2/17
39
23
8
32
Bác là hiểu ý em nhất. Em chỉ mua trong tầm giá đó chứ hơn lo trả nợ đuối Bác ạ.
700 tr thì bác nên chọn Triton 4x2 AT Mivec, Dmax bản Type X , Navara EL Premium ( bản Type X thì giá sẽ hơi cao so với Navara và Triton ) chứ Ranger thì chỉ có dòng Wildtruck trở lên là ngon thôi chứ bản thường như là XLS, XLT thì chỉ hợp cho kinh doanh chứ dùng cho cả gia đình thì hơi khó cho nữ lái, còn về Hilux thì em ko thích nó ( ghét Toy) nên ko có ý kiến gì cả :):p:D

Hạng B2
2/11/17
107
8
18
31
Ranger bên em đang tăng giá.
Nếu với 700tr thì mình nên đầu tư chiếc XLS.
Rất là ok. Nhưng không có nhiều tính năng. Đáp ứng đủ nhu cầu gia đình và công việc.

Tập Lái
17/4/14
30
0
6

Ranger thì phải chơi bản cao cấp nhất 3.2L 4x4 Wildtrak – 9xx.000.000 VNĐ lệch với tầm tiền có bác có 300 củ chứ nhiêu. Chứ chơi mấy bản thấp hơn lại bị bảo nữa mùa. Mà lệch tận 200 củ so với tầm tiền của bác. Em nhắc lại là có 200 củ thôi. :))

Hạng D
18/3/07
1.606
477
83
53
Ông nhìn già đầu mà ngôn từ cũng giống seeder đối thủ Toyota đó thôi

Ahihi, mình 9x, còn non và xanh. Ahihi. Quỷ sứ.

Hỏi ngu chứ đối thủ toyota là ai vậy? Tôi là tôi hỉ thấy 2 phe, 1 là 1 công ty lừa dối với các sản phẩm kém chất lượng, bao năm lừa dối người tiêu dùng. 2 là người tiêu dùng. Vậy ai là đối thủ của ai?