Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng D
15/7/07
1.805
11.442
113
Em quyết định chuyển vùng và sang tên xe về SG Tuy nhiên giầy tờ có 1 trục trặc nhỏ liên quan đến đóng số máy số sườn, thay vì phải quay về tỉnh làm thì có thể làm ở SG cũng được cho đỡ mất công.
Vậy các bác có quen với cò nào ở 282 chỉ giúp em để em nhờ làm.
Thx các bác.

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
quidoan nói:
Xe gì vậy bác?
bác quidoan hỏi thế là hỏi khó cho Kamelot rùi, bác Kam phải thường xuyên vào dd với anh em chư không mấy bác mới như quidoan làm sao biết bác Kam nhà ta đi jeep nhể.....thiện tai thiện tai..

Hạng B2
14/10/09
468
2
18
Biên Hòa
Đâu phải vô dd, di Jeep là chuyển vùng xe jeep đâu bác? Biết đâu bác ấy làm 1 chiếc Cam thì sao nhể?

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
quidoan nói:
Đâu phải vô dd, di Jeep là chuyển vùng xe jeep đâu bác? Biết đâu bác ấy làm 1 chiếc Cam thì sao nhể?
thế không phải cam gì đó mà là jeep chính hiệu a2 biển 47L.... thì sao?

Hạng B2
14/10/09
468
2
18
Biên Hòa
Thì gọi vào số của bác PhamKhang cho chứ còn sao nữa. Nếu ko được thì mới tính tiếp chứ

Hạng D
8/7/09
3.599
1
0
44
@bác kam, nghe đâu lúc trước TD có giới thiệu cho bác mà vẫn chưa làm xong hả bác?

Hạng D
7/4/09
2.822
8
38
50
Kamelot nói:
Em quyết định chuyển vùng và sang tên xe về SG Tuy nhiên giầy tờ có 1 trục trặc nhỏ liên quan đến đóng số máy số sườn, thay vì phải quay về tỉnh làm thì có thể làm ở SG cũng được cho đỡ mất công.
Thx các bác.

hôm  trước từ lâu có aẽ trong JEEP mình có báo giá ,mình chuyển loi giùm luôn á,mà bác cũng đã giao lưu voi a/c này roi,giờ hỏi không biet đường nào mà lần,nhập JEEP vào HCM không đơn giản như các bác tưởng đâu....
Không phải chuyện gì cũng lên dd này hỏi à nha,chiện này rất tế nhị...
bác KAM sai,thì Quidoan xin loi DucRED đê.HE HE

Hạng D
7/5/09
1.078
6
38
PhamKhangAuto nói:
Bác alo Mr.Hùng 0908 213 107 bác này quen khá nhiều trên 282. Xem bác ấy có giúp bác được j không. Chúc bác may mắn. Trân trọng !!!

Số của mấy bác này mình PM cho nhau thôi, tế nhị mà.
Kamelot nói:
Thx các bác.
Nhờ cò ở quanh 282 đặc biệt không nên vì vừa mất tiền mà chẳng được việc gì, bác Kam đóng số lại coi chừng khác bản cà trong hồ sơ thì nguy to, để em hỏi trên BMT cho bác có gì em với bác đi BMT luôn.

Status
Không mở trả lời sau này.