Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng
hailuamexeminh nói:
con getz của em 1.4at chạy đường (có mở máy lạnh)cũng cở 5.8l _6.4l mà thôi còn trong thành phố thì miễn bàn(7.5l_8.5l)
Xe Bác lợi xăng hơn cả Ma Tít [:-]

Hạng B1
11/7/07
99
0
0
www.otosaigon.com
Các bac ơi. Getz là loại xe nhỏ mất giá nhiều nhất đấy, các bác chịu khó tìm cũng có thể tìm được Mazda premecy cũ đấy, ngon hơn nhiều..

bat
Tập Lái
19/3/09
2
0
0
48
Em cũng cưới một em 1.1 đợt khuyến mại nhận xe tháng 1/09, nhưng đi thấy cũng tốn xăng đấy chứ, ~8L/100km (nội đô), xe các bác có thế không vậy?

Tập Lái
19/11/08
15
0
0
Chạy đường xá Sìgòn mà 8lít thì ko nhiều mô bác ợ, vì bác đi chậm, trời nóng mở điều hòa, đi 100m dừng một cái, thì 8lit là đúng rồi. Quan trọng là bác thử ngòai xa lộ í, có đúng 5.5l/100 km ko?
Mà xe này bác đi thấy thế nào? share cho AE biết với.

bat
Tập Lái
19/3/09
2
0
0
48
Tuấn Anh VST nói:
Chạy đường xá Sìgòn mà 8lít thì ko nhiều mô bác ợ, vì bác đi chậm, trời nóng mở điều hòa, đi 100m dừng một cái, thì 8lit là đúng rồi. Quan trọng là bác thử ngòai xa lộ í, có đúng 5.5l/100 km ko?
Mà xe này bác đi thấy thế nào? share cho AE biết với.

Em o ngoai HN, chay mua nay khong phai bat dieu hoa, vay ma van 8l, nghe nhieu nguoi noi la luc dau chay ton xang hon... khong biet co dung khong?
Xe nay chay tot, em hoan toan hai long, gia ca hop ly, gon nhe, de do, khong phai trong do.. nhung chi phu hop di trong thanh pho.

Tập Lái
19/11/08
15
0
0
Chạy trong phố thì gọn nhẹ thật, thế chạy ra ngọai ô thì sao hở bác? EM nghĩ, chắc ko vấn đề j` đâu, trừ khi có ý định lướt quá nhanh! nhưng có người đã thử đến 120km/h vẫn đằm, ko rung tay lái mà!

Tập Lái
18/2/08
47
0
0
44
Các bác đi Getz hay Click có vẻ ít comment quá nhỉ, hay trên này ít bác đi vậy? Em kéo cái topic này lên một chút.
Cảm nhận của em là sau 1 năm gắn bó với em này em thấy hài lòng. Dù lúc đầu cũng chưa quen vì độ nhỏ của nó, tuy nhiên em nghĩ tiền nào của nấy thôi. Chỉ duy nhất một điều khó chịu là em í ăn xăng quá thôi.

Tập Lái
2/5/07
29
0
1
Mình cũng đang định múc 1 em về nhưng nghe các bác nói vậy sao hoang mang quá

Tập Lái
6/4/09
21
0
0
trước đây mình cũng mê em Getz này lắm, định múc luôn. nhưng mới mấy hôm nay ra đường thấy em GentraX của Daewoo nhìn men-lỳ quá thì trong lòng dao dộng rùi!
Có bác nào biết thông tin về em GentraX này không?

Tập Lái
1/10/08
4
0
0
Đi 1.4 lại là số tự động thì tất yếu sẽ hao xăng hơn mấy em kia thôi, mà các bác cứ so với 0.8 và 1.1 thì thật oan uổng cho em nó quá. Lý thuyết mà nói thì máy có động cơ mạnh đề pa sẽ khỏe hơn, cơ cấu sang số của em này nếu như dantri nói thì em cũng thấy không có vấn đề gì, xe chỉ sang số khi đủ vòng tua thì máy mượt và bền hơn. Mấy hôm nữa em rước 1 em Click về rồi em sẽ báo cáo kết quả thực nghiệm với các bác. Cũng có thể do em đã quen với “bồ nhí 2bánh 600cc nhà em 10L/100km rồi nên em thấy bình thường hihihi)