VIP CARD MEMBER
19/3/09
325
30
28
HCM city
em đang đi click đây.nhậu thì cũng dữ lắm nhưng ra đường trường thì ít hao và chạy rất sướng.em đã thử em nói lúc tết đi nha trang em chạy 150km/h vẫn đầm lắm

Hạng B1
24/7/08
57
0
6
Em getz 1.6 của em đi được 1 năm rưỡi rồi. Em hài lòng với giá trị phải trả và giá trị nhận được. MT đường trường 7l, thành phố khoảng 8l. Chỉ tội điều hoà có vẻ hơi yếu, để xe ngoài nắng đi phải 30ph mới mát

Hạng B2
12/3/07
130
0
16
trong hoang nói:
em đang đi click đây.nhậu thì cũng dữ lắm nhưng ra đường trường thì ít hao và chạy rất sướng.em đã thử em nói lúc tết đi nha trang em chạy 150km/h vẫn đầm lắm

bác chạy khoẻ thế ?không sợ XXX à ,

Tập Lái
1/10/08
4
0
0
Xe dưới US$ 50,000 con nào ra nắng cũng thế hết bác ạ, bác hay lang thang giữa trưa thì nên đầu tư dán phim cách nhiệt sẽ khắc phục được nhiều lắm.

Em mới rước 1 em Click W full ộp-sờn ,bác nào biết chỗ độ âm thanh, hình ảnh uy tín và chất lượng, giá mềm ở SG không ? Không cần cao cấp lắm chỉ cần cải thiện hơn đồ zin và không phải thay mới trong vòng 2 năm là được :D

Hạng B1
14/5/09
87
0
0
TP. HCM
Tôi cũng mới đặt cọc mua Getz 1.4 AT đây, lái thử thấy máy êm. Gần nhà có Bác hàng xóm mua Innova mà lúc nổ máy tiếng kêu còn to hơn Getz. Công nghệ Hàn quốc bây giờ không tệ đâu. Chừng nào lấy xe về sẽ thông tin cho các bác.