Hạng C
5/5/16
617
979
93
Hết nói nổi, xe bạc tỷ mà như thế thật ức chế, mua KIA chạy cho lành, bao ngập.
https://vnexpress.net/tin-tuc/oto-x...i-viet-nam-bi-nuoc-vao-cau-truoc-3791802.html
Của bền tại người bác ah! Mình biết điểm mạnh, yếu để sử dụng cho tốt bền!
Xe càng phữc tạp, càng phải biết cách sử dụng.
Không phải cứ xe xịn mắc tiền là hoàn hảo trong thiết kế và công năng.
Nhưg nói đi cuzng phải nói lại: đi mes như này đúng mệt!

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
À dân văn phòng, công sở sang chảnh k có đi pickup nhé bác :D Mua 2 con đổi qua đổi lại đi cho nta thấy mình có tiền =))

Mỗi 1 ngày mưa 100 củ thì hết tháng chắc đủ sắm luôn GLS chứ sợ :D
Kkkk......dân văn phòng mà sang chảnh nỗi gì. Nói vậy tội ng ta lắm bạn ơi. Làm được cỡ 2000 đồng 1 tháng thì xin lỗi 30 ngày không biết gì hơn ngoài cái computer và cái nhà tắm. Đó là không máu sỹ mua góp nọ kia. Chứ đã lỡ " rớ " vô ba chung cư " cao cấp " cho bằng anh bằng chị , hoặc 1 con merc trả góp , bạn bè thằng nào lỡ trầy cái bằng đầu tăm xe của nó , nó múc cho lòi bản họng :D:D:D

Hạng D
24/8/14
4.219
10.344
113
Kkkk......dân văn phòng mà sang chảnh nỗi gì. Nói vậy tội ng ta lắm bạn ơi. Làm được cỡ 2000 đồng 1 tháng thì xin lỗi 30 ngày không biết gì hơn ngoài cái computer và cái nhà tắm. Đó là không máu sỹ mua góp nọ kia. Chứ đã lỡ " rớ " vô ba chung cư " cao cấp " cho bằng anh bằng chị , hoặc 1 con merc trả góp , bạn bè thằng nào lỡ trầy cái bằng đầu tăm xe của nó , nó múc cho lòi bản họng :D:D:D
À văn phòng là dân làm "văn" hóa và "phòng" chống tham nhũng
Còn công sở là "công" chức và "sở" giáo dục =))

Hạng B2
25/8/07
436
372
63
Hà Nội
Mua Mer để đi cho sướng. Nhưng thực sự thì không phải, chủ xe Mer luôn có cảm giác không tin cậy, và chạy đường dài thì luôn luôn sẵn sàng gọi cứu hộ.

Hạng B2
10/3/15
445
244
43
TP.HCM
"Xe mua 2 tỷ mà chạy thua cả mấy con CUV giá loanh quoanh 1 tỷ, biết thế làm 1 con CX-5 và 1 con Tucson đi cho sướng" trích lời của 1 thí chủ cmt trên FB :D

Bạn ơi ko cần xe mắc tiền vậy đâu chỉ cần ford ecosport là hơn rồi , 1 chiếc glc = 3 chiếc hihi .

Hạng D
31/5/14
3.446
4.261
113
Bác Sai rồi; Người đi S600 thì cóc sợ 1000 củ, còn người đi GLC thì 100 củ vẫn là số tiền xót ruột đấy Bác ạ.

bớt giỡn nha bác, người càng giàu xài tiền càng kỹ nha ở đó mà không sót. Nhiều anh em biết chạy S500 Maybach và Caneye Turbo vẫn sót tiền nghen, vẫn phải mua Q7, camry, santa fe và thậm chí ranger làm xe đi lại thường xuyên hoặc backup. Còn xe sang lâu lâu đem đi khè đối tác :D
Còn thành phần như bác nói trên là mấy anh lâu lâu trúng lô đất rồi tinh tướng, hoặc mấy anh có sẵn tiền do đại ca ở nhà cung cấp, đến lúc thất thời cái thì i20 or vios làm tới :D

Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
Người đi xe này cóc sợ 100 củ, cứ chạy cho sướng
Tiền không phải vấn đề, mà mất thời gian đi sửa mới sợ, đang đi ngon tự nhiên bị hú là bực mình rồi, đang cần đi chơi xa thì phải đem đi sửa không thì chịu khó nghe hú, sướng nữa không bác, trừ phi bác siêu giàu nhà vài chiếc thì không nói.

• Like
Reactions: Dang Phuong
Hạng D
20/6/12
1.516
538
113
Q3, TPHCM
Chào thua CUV kiểu này. Tiền mua xe tính bằng "tiền tỏi" chứ đùa nhưng khả năng lội nước có hơn gì I10, Vios thần thánh đâu các bác nhỉ? =))))))))

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
À văn phòng là dân làm "văn" hóa và "phòng" chống tham nhũng
Còn công sở là "công" chức và "sở" giáo dục =))
Ai làm việc ngoan ngoãn + cố gắng = Ngoan Cố.
Giao lưu + thấy phù hợp = Giao Hợp.