Em không dám mở thớt này ở box Fiat vì sợ bị ăn gạch, chạy không kịp, nên mở ở đây để dễ bề tám.
Em thấy xe Fiat, chưa có mẫu nào đẹp, riêng quả Đút lò thì quá xấu, xấu tệ hại.
Giá thì cũng rẻ, nhưng với giá đó, vẫn còn rất nhiều sự lựa chọn khác, có mẫu mã đẹp hơn fiat.
Thương hiệu thì không thông dụng, không biết phụ tùng có dễ kiếm không
Nhưng các bác trong box fiat đều rất yêu thương và tự hào về V2 của mình, ọp ẹp, dàn xe ra chụp hình hoành tráng lắm.
Vậy các bác thử đoán xem fan Fiat có đặc điểm gì. Em thử đoán nhé:
- Lớn tuổi: trên 40
- Thực dụng: thấy fiat chạy ngon và rẻ là quất thôi
- Không quan trọng hình thức: xấu đẹp k quan trọng, 40t rồi chắc cũng k thích tán gái nữa, nên xấu đẹp chả quan tâm.

Còn gì nữa không các bác?

Hạng F
14/9/04
9.900
27.181
113
Q3
ngày trc 75 Fiat là thuộc lọai sang trọng đó bác

ca sĩ Nhật truờng Trần Thiện Thanh, cs Như Thủy ( em gái ông ) trên fiat 850 1970

Last edited by a moderator:
Hạng D
1/6/11
4.533
8.664
113
13
Box Fiat chưa có mem nào quá 40 cụ ợ!đa số fan Fiat là vì Fiat là v2 các bác ý,bây giờ Fan Fiat còn 1 vài chiếc Fiat thui,lên v3 v4 hết rồi!

Hạng F
12/9/10
6.652
41.216
113
48
Bà Tó
Fiat là sản phẩm thứ 2 của Mekong Auto . Trừ mẫu "đút lò" thì quá tệ . Đa số các mẫu đều được đánh giá cao .
Tempra là mơ ước một thời .

Hạng B2
22/7/07
181
12
18
Em đang đi Doblo đây. Doblo kg xấu, chỉ có cái là kg giống ai thôi. Hic..

Hạng D
29/5/12
1.201
27
48
11
Em tính sắm mớ gạch để dành qua năm xây nhà.
Nghía cái thớt này thấy mừng quá, chắc khỏi mua. Vì khi chốt thớt, các bác đã cho em đủ gạch rùi

Hạng D
17/7/07
3.452
33
48
Sài-gòn
hồi xưa hàng nước nào là mang đậm bản sắc riêng đặc trưng của thị trường nước đó
chứ sau này "toàn cầu hóa" "thế giới phẳng" nhiều nước Á-Phi-Mỹ La-tinh giàu lên, mấy dại gia Âu-Mỹ cũng chiều theo thị hiếu khách hàng : chuyển nhà máy ra toàn cầu nhằm giảm giá thành nên mẫu mã/tính năng hàng hóa cứ na ná tương tự nhau nên ngày nay rất khó nhận xét "bạn xài hàng nước nào hiệu gì tôi sẽ nói cho bạn biết bạn là ai" ....

Hạng D
17/7/07
3.452
33
48
Sài-gòn
bocapvang nói:
Em đang đi Doblo đây. Doblo kg xấu, chỉ có cái là kg giống ai thôi. Hic..
trện các phố rùm Âu châu nó oánh giá Doblo có design phần đuôi + dàn đẻn hậu đẹp