Tập Lái
15/6/15
23
16
3
38
Phát biểu linh tinh.
So sánh khập khiễng.
Chú này lái xe ra đường thì cũng không hơn gì cái cách phát biểu này. Chả trách lũ VÂM nói chung cứ lùa được mãi.
Bác có thể nói rõ cho e mở mang đầu óc được không????
E lái xe ra đường thì cứ thế mà chạy, không tai nạn, không bị bồ câu tuýt là may rồi...Lâu lâu đi cao tốc thì đạp vèo vèo qua mấy e Toy, Kia, Huyn! Thỉnh thoảng rảnh nổ máy chuẩn bị chạy thì đạp ga nghe tý bô cho nó bốc.
Còn bị bọn nó (Vinastar) lừa thì chắc những người có tiền mua xe này đều ngu hết (e chấp nhận nằm trong đám ngu này...hehe).
E đi mua xe, ku Bình (God-Killer) còn kiu đi nghiên cứu Kia, Huyndai...Nhưng e chả chạy thử,vì có ông anh chạy Huyndai Tucson đang chạy hạ kính trả tiền thu phí, lúc lên ko lên được, giữa trưa chạy từ VT về SG, đi sửa cũng mất 1/2 ngày.hjc chạy không cảm giác sướng...Leo lên xe em khen khí thế (Sướng).
Đơn giản comment chỉ là quan điểm cá nhân e thui...^_^

Hạng B2
25/7/12
182
293
63
E lái xe ra đường thì cứ thế mà chạy, không tai nạn, không bị bồ câu tuýt là may rồi...Lâu lâu đi cao tốc thì đạp vèo vèo qua mấy e Toy, Kia, Huyn! Thỉnh thoảng rảnh nổ máy chuẩn bị chạy thì đạp ga nghe tý bô cho nó bốc.
Còn bị bọn nó (Vinastar) lừa thì chắc những người có tiền mua xe này đều ngu hết (e chấp nhận nằm trong đám ngu này...hehe).
E đi mua xe, ku Bình (God-Killer) còn kiu đi nghiên cứu Kia, Huyndai...Nhưng e chả chạy thử,vì có ông anh chạy Huyndai Tucson đang chạy hạ kính trả tiền thu phí, lúc lên ko lên được, giữa trưa chạy từ VT về SG, đi sửa cũng mất 1/2 ngày.hjc chạy không cảm giác sướng...Leo lên xe em khen khí thế (Sướng).
Có nói nữa cũng không thấm đâu. Chú quăng cả đống tiền ra để mua có suy nghĩ thì khó thông lắm. Cứ tự thoả mãn đi, năm sau mình đàm đạo tiếp.
Trả thớt lại cho bác chủ.

• Like
Reactions: Otonew and Rbx
Hạng D
23/3/15
1.272
3.922
113
Kỷ niệm sinh nhật bác, bác dẫn bạn gái / vợ đi ăn Nhà hàng; cẩn thận lựa chọn địa điểm Nhà hàng và món ăn phù hợp cho 2 người, bác dẫn đến ăn, ồ toàn món ngon, 2 người ăn uống khí thế, trả tiền còn bồi dưỡng thêm cho mấy em phục vụ vì làm cho 2 người vui vẻ ăn tối bên nhau. Chưa kể còn chụp ảnh đăng FB, bạn bè 2 người khen lấy khen để, like kịch liệt... Đến đêm về 2 người bị ngộ độc , tào thào dí chạy gần chết, ói mữa liên tục...
Thôi, em đi dza, ném đá đủ dzồi...

• Like
Reactions: Otonew
Hạng B2
16/4/15
212
195
43
47
Năm trước , lúc mua xe cũng đọc nhiều trên diễn đàn nói về PS, mùa xe về chạy 2-3 tháng đầu cũng có tâm trạng giống bác, đi đâu cũng PR cho PS, lúc đó em là con cừu ngoan lắm.
Sau một năm thì em hết thành cừu rồi bác ơi!

Hạng D
17/6/04
1.534
1.265
113
Ha Noi - Sai Gon
TT20 cho các cty nhập nhưng yêu cầu phải cung cấp bảo hành chính hãng :D
PSG 2013 của em gần đủ hết, chỉ thiếu 1 cầu.
Bản PSG Ultimate 200 xe đầu tiên là đỉnh nhất => xứng đáng thôi vì 200 bác xung phong mua xe đầu tiên.
Trâu chậm uống nước đục :D

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
23/3/15
1.272
3.922
113
TT20 cho các cty nhập nhưng yêu cầu phải cung cấp bảo hành chính hãng :D
PSG 2013 của em gần đủ hết, chỉ thiếu 1 cầu.
Bản PSG Ultimate 200 xe đầu tiên là đỉnh nhất => xứng đáng thôi vì 200 bác xung phong mua xe đầu tiên.
Trâu chậm uống nước đục :D
TT20+
Vote cho câu "Trâu chậm uống nước đục" của bác

• Like
Reactions: duynguyen
Hạng D
23/3/15
1.272
3.922
113
Năm trước , lúc mua xe cũng đọc nhiều trên diễn đàn nói về PS, mùa xe về chạy 2-3 tháng đầu cũng có tâm trạng giống bác, đi đâu cũng PR cho PS, lúc đó em là con cừu ngoan lắm.
Sau một năm thì em hết thành cừu rồi bác ơi!
Like mạnh cho bác, anh em ta giống nhau quá...

• Like
Reactions: Otonew