Hạng B2
14/7/15
379
418
63
53
Giá niêm yết không giảm so với các đời trước nhé bác, chỉ là khuyến mãi tiền thôi nhé bác. Nếu bác nào không deal được giá tốt thì mua lại với giá như các xe năm trước mà xe bị cắt nhiều thiết bị hơn đó.
giảm riêng thôi bác, đợt đó e được giá chấp nhận được, k cao hơn số gấu duyệt nên múc luôn !

Hạng B2
25/9/11
165
248
43
46
Tân Phú
tngocdan.wordpress.com
PS Gasoline 2013 có đuôi cá, có camera/cảm biến lùi, có 4 thắng đĩa, có media control trên vô lăng, hàng ghế 2 trượt được,... giờ biết thêm cái mâm sơ-cua dzin nữa !
Yếu: cái đầu DVD, đèn pha không sáng lắm, không đèn báo rẻ trên gương chiếu hậu, ...

PS Gasoline 2013 có đuôi cá, có camera/cảm biến lùi, có 4 thắng đĩa, có media control trên vô lăng, hàng ghế 2 trượt được,... giờ biết thêm cái mâm sơ-cua dzin nữa !
Yếu: cái đầu DVD, đèn pha không sáng lắm, không đèn báo rẻ trên gương chiếu hậu, ...
đuôi cá tặng theo đợt khuyến mãi anh nhé , ko phải xe nào cũng có , camera là gắn thêm. còn đèn pha thì hiện tại bản xăng 1 cầu cũ và mới như nhau.

• Like
Reactions: Daniel.tranngoc
Tập Lái
17/4/16
12
10
3
Q12 HCM
OH con của e mâm đúc. Đúng là hàng ngày càng cắt giảm. con cùa e là đời đầu nhập về VN xong 2011 mới ráp vn. option thấy khá nhìu thứ, Ghế lái chỉnh điện, media control, camera ze, ghế 2 trượt dc, bánh socua đúc... e chưa chạy thử con đời sau bao h mà nge mấy bác nói zy thấy nó cắt nhìu wa

Attachments

Hạng D
27/1/15
1.849
2.506
113
45
OH con của e mâm đúc. Đúng là hàng ngày càng cắt giảm. con cùa e là đời đầu nhập về VN xong 2011 mới ráp vn. option thấy khá nhìu thứ, Ghế lái chỉnh điện, media control, camera ze, ghế 2 trượt dc, bánh socua đúc... e chưa chạy thử con đời sau bao h mà nge mấy bác nói zy thấy nó cắt nhìu wa
Lại chọc vào nổi đau của các anh ấy, kakaka

Tập Lái
17/4/16
12
10
3
Q12 HCM
Ko biết em 2016 sắp tới về có cắt tùm lum ko. Đúng là bước chân zo showroom Mit cảm giác ko chuyên nghiệp và tận tình như các showroom khác. E zo thử Toy - chevolet - Huynhdai thấy nhiệt tình và sáng hơn hẳn

• Like
Reactions: thuytram_dep
Hạng D
16/8/09
3.153
2.961
113
Ko biết em 2016 sắp tới về có cắt tùm lum ko. Đúng là bước chân zo showroom Mit cảm giác ko chuyên nghiệp và tận tình như các showroom khác. E zo thử Toy - chevolet - Huynhdai thấy nhiệt tình và sáng hơn hẳn
All đều có kỹ năng chăn Lừa rất chuyên nghiệp. Mà đã mua xe của VAMA thì all đều là Lừa hết bác ạh.