Hạng B2
23/7/06
138
0
0
RE: Các bác ghét bimmer ở điểm nào?

tui ghẻt ở chổ nổi bật giửa đám đông quá,hihi

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: daoruoi
Bác công nhận cũng dễ tính nhỉ. Mình chạy xe theo thương hiệu hả bác. Cũng cần phải để ý và chau chuốt xe chứ. Tất cả phải wholly obtained chứ. Bác dễ dãi vậy thì theo em chắc xe bác sứt sát tùm lum nhỉ
em lại nghĩ những người chạy Mer C là chạy theo thương hiệu đấy bác a ! (cấm chửi :D) . em nghĩ vậy thiệt đó !
ngoài lề tý : bác ơi ! bác có biết lưới của khung thành trong bóng đá trang bị cho ER 2004 do nước nào sản xuất không ? do Zdiệt Nam mình sx đó bác ạ !

em lại nghĩ những người chạy Mer C là chạy theo thương hiệu đấy bác a

bác nói thế khác nào chê thương hiệu bim kém mẹc. em thấy 2 thương hiệu này đỉnh ngang nhau. hiện tại thì thị phần xe hạng sang đang thuộc về BMW, doanh số bmw trên toàn thế giới đang lớn hơn mẹc đó bác. còn ở việt nam bác nào chọn mẹc c là vì bác ý có nhiều tiền để thể hiện thôi, dân ta thích xính đồ đắt nhất mặc dù chả biết nó có xứng đáng ko. (em ko kể những bác nào là dân mê mẹc thực thụ).

mà em thấy các bác bắt đầu lạc đề rồi thỉ phải, tập trung kể ra điểm yếu của bim cho anh em cùng bàn bạc nhỉ.

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

em không có ý chê thương hiệu nào cả ! mỗi hãng xe đều có thế mạnh riêng của nó ! kể cà các hãng xe của hàn Xẻng !
nhưng từ trước tới giờ em chưa bao giờ nghĩ Mer C là dòng xe hạng sang cả , mặc dù có nhiều người phản đối !
nếu gọi Mer C là xe hạng sạng (xe cao cấp) thì Mer E , S gọi là gì ạ ! em không biết cách gọi !

chê Bim 318 thêm phát nữa cái gầm nó làm thấp (quá đẹp) đi Metro An Phú ra cổng qua cái đường rày hơi khó , hay bị cạ , có hôm ngồi 5 người -----> kẹt -----> phải xuống bớt :D .
cái nắp cốp sau (khi chưa khoá cửa) người bên ngoài mở lên vô tư , thằng nào nó biết mình chở cái gì đằng sau nó mà chạy theo tới ngã 4 nào đông đông nó mở lên --> vác đi thì ....Tèo !:D

Hạng C
15/9/04
518
311
73
HCM City
www.facebook.com

bác Cuong nói sao chứ lúc mình đang chạy thì ko cách nào mổ cốp sau ra dược bác, chỉ khi nào tắt chìa khóa thì mới mở được, cái này em bít khi vào mấy chỗ có kiểm tra cốp sau đó ...

[8|]

Tập Lái
3/5/06
48
0
0

Có lẽ tùy theo sở thích của tùy người thôi các bác nhỉ. ????

Hạng C
28/2/06
587
2
18
52
tp hcm

Trích đoạn: nktinhanh
bác Cuong nói sao chứ lúc mình đang chạy thì ko cách nào mổ cốp sau ra dược bác, chỉ khi nào tắt chìa khóa thì mới mở được, cái này em bít khi vào mấy chỗ có kiểm tra cốp sau đó ...
[8|]
mở được bác ạ ! nếu lấy xe mới về cứ để vậy chạy luôn thì khi bác chạy tốc độ trên 80km/h thì cửa mới tự lock , còn chạy tronh thành phố thì bác dừng xe ở đâu người đứng bên ngoài vẫn mở cốp được (trừ khi bác lock cửa) .
nếu bác muốn bên ngoài không mở được thì : phải bấm lock khi lên xe , hoặc bác phải mang xe ra hãng "sét" lại để khi xe chuyển bánh thì cửa tự lock hoặc là đạt tốc độ nào đó tương đối thấp 10-20km/h chẳng hạn .

Hạng B2
13/12/05
352
4.830
93
51

Sáng nay em chở vợ em đi làm bằng xe 2 bánh đời 94 đợi đèn đỏ thì có 1 bác BM318 đeo biển 29U chạy đến đậu ngay sát, vì đọc lỏm trên OS là bây giờ giá xe này mơi cong chỉ còn 45K, em liền tỏ ra "hiểu biết" chỉ xe cho vợ em và bảo là "Bác nào chạy xe này chắc bây giờ bán chỉ được khoảng 35-37K, lỗ so với lúc mua gần 30K. Đúng là chơi xe chưa kịp cười được mấy cái mà bị hãng xe nó bóp cho méo cả mặt!".

Bác nào đi BM3 của VMC mà nghe thấy em nói vậy chắc là ép cho em phi lên vỉa hè chứ chẳng chơi! ;):D

VIP CARD MEMBER
28/11/04
282
9
18

Đơn giản "Bi-em vẫn chính là Bi-em" ... xin lỗi Quang Dũng chút.
Nên ghét nhất ở điểm, giá nó thuộc loại ..... ko rẻ chút nào !!!

Ai đồng ý nào ???