Hạng B2
20/9/04
132
0
0
yahoo.com
RE: Các bác giúp e về Veracruz với

Bác lăng tăng gì với cái giá này nữa. Khẩn trương đi bác, thuế trước bạ sắp tăng rồi, đến khi đó 65N vẫn còn là rẻ:)

Hạng B1
2/6/07
87
0
0

Nếu máy dầu mà cấu hình như vậy thì khuyên Bác múc vội, máy của Bác cuongnv là máy xăng

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Múc khẩn trương đi Santa07 ơi rồi vào SFC.Sorry mấy hôm rồi bận quá nên ko vào thớt này được:D

Hạng B2
9/7/08
183
0
16

Kiểm tra xong mọi thứ OK và bác thích thì múc thôi. Chia đôi giữa 63 và 59 thành 61K hai bên đều có lợi . Lưu ý, thếu trước bạ sẽ được áp dụng tối thiểu là 10% kể từ 15/8 (có hiệu lực sau 15 ngày khi ND80 có hiệu lực), còn mức cao hơn thì phải chờ quyết định của từng địa phương. Nếu bác mua xe lướt có biển rồi thì mức thuế trước bạ cũng không đáng kể.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: oto_3banh

Kiểm tra xong mọi thứ OK và bác thích thì múc thôi. Chia đôi giữa 63 và 59 thành 61K hai bên đều có lợi . Lưu ý, thuế trước bạ sẽ được áp dụng tối thiểu là 10% kể từ 15/8 (có hiệu lực sau 15 ngày khi ND80 có hiệu lực), còn mức cao hơn thì phải chờ quyết định của từng địa phương. Nếu bác mua xe lướt có biển rồi thì mức thuế trước bạ cũng không đáng kể.

@oto_3banh:em đố bác mua đc con máy dầu smartkey với giá đấy đấy [8|] em thấy giá đó là họ có thiện trí rồi ạ

@phamhavn: bác lấy thông tin từ đâu vậy???

Hạng C
11/7/05
590
0
16
53
Cộng hòa DCND Hải Phềnh!

Trích đoạn: kanz_min

Trích đoạn: oto_3banh

Kiểm tra xong mọi thứ OK và bác thích thì múc thôi. Chia đôi giữa 63 và 59 thành 61K hai bên đều có lợi . Lưu ý, thuế trước bạ sẽ được áp dụng tối thiểu là 10% kể từ 15/8 (có hiệu lực sau 15 ngày khi ND80 có hiệu lực), còn mức cao hơn thì phải chờ quyết định của từng địa phương. Nếu bác mua xe lướt có biển rồi thì mức thuế trước bạ cũng không đáng kể.

@oto_3banh:em đố bác mua đc con máy dầu smartkey với giá đấy đấy [8|] em thấy giá đó là họ có thiện trí rồi ạ

@phamhavn: bác lấy thông tin từ đâu vậy???

Đi hỏi ngoài showroom thôi. Hôm cùng ông anh có ý định xem em này ở HMV báo hết xe, còn ra ngoài hỏi nó báo xe nhập từ Mỹ về giá >80k mà xe của HMV nhập về đều từ TQ và Indo - nó nói vậy nên em phải hỏi lại cho chắc thôi chứ có khẳng định gì đâu. Cuối cùng ông ý lấy luôn con MDX sau 2 ngày đi hỏi xe vì phải lấy ngay cuối tháng 6 âm (tránh tháng 7 ngâu mà) và sợ thuế TB lên cao!

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: phamhavn

Đi hỏi ngoài showroom thôi. Hôm cùng ông anh có ý định xem em này ở HMV báo hết xe, còn ra ngoài hỏi nó báo xe nhập từ Mỹ về giá >80k mà xe của HMV nhập về đều từ TQ và Indo - nó nói vậy nên em phải hỏi lại cho chắc thôi chứ có khẳng định gì đâu. Cuối cùng ông ý lấy luôn con MDX sau 2 ngày đi hỏi xe vì phải lấy ngay cuối tháng 6 âm (tránh tháng 7 ngâu mà) và sợ thuế TB lên cao!

hix, bọn sêu mà bác, đảm bảo chất lượng sêu am hiểu về xe ko nhiều đâu bác :D hồi em đi xem xe, em hỏi có VDC(vehicle denamic control) ko? 1 sêu trả lời:"dạ chỉ có CD thôi còn VCD hay DVD phải lắp thêm em ạ" :D
em hỏi 1 con Veracruz loại ngon nhất có thể, ông ý quát:"ít nhất 90k em ạ".em bảo thế thôi em sang HMV, ông ý bảo em cứ vô tư.đến tối thì gọi lại bảo nếu em nhiệt tình có giả khoảng 75k :D-chuối ko chịu đc cái kiểu bán hàng:D

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

E cảm ơn các bác đã tư vấn giúp e. Sau 4 hôm đi thử và đem vào 199 MK nhờ các bác trong ấy kiểm tra máy móc và khung gầm e đã quyết định múc e nó rồi.
@Mrpinocio: Hôm nào có thời gian thì bác ới e rồi e qua chỗ bác để bác chạy thử nhé.
@Kienvang: Thì e vẫn đang là thành viên của SFC mà bác. Tại dạo này bận quá nên ít có thời gian giao lưu với mọi người thôi, thời gian tới e sẽ cố gắng tham gia.

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Mải khoe con Vera với các bác nên quên mất ko hỏi các bác xem chỗ nào ở HN lắp xenon tốt ạ? E định thay quả đèn cốt thôi. Phải lắp cả balat hay chỉ cần thay bóng ko thôi các bác? Nếu bác nào làm rồi thì chỉ cho e với và giá cả thế nào? Thanks