Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45
E định múc một e Vera chạy lướt (15K Km) showroom chào giá 63K có múc đc ko các bác??? E đã mang về chạy thử thấy còn ngon lắm nhưng để chắc chắn hơn e muốn kiểm tra xem động cơ cùng các thứ linh tinh khác như đã từng bị va quệt nặng hay chưa... ??? Bác nào có kinh nghiệm về xe cộ có thể giúp e vụ này đc ko ạ? Xe này chủ trước mua của HVN nên cấu hình các bác chắc cũng đã rõ.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45
RE: Các bác giúp e về Veracruz với

Bác Kiến có cao kiến gì ko giúp e với bác ơi.........gấp lắm rồi bác ơi.......E định đem vào 199 Minh Khai nhờ họ kiểm tra giúp theo bác có ok ko???

Last edited by a moderator:
Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

E mà múc đc con này thì bác có cho e tham gia với đội SF club đc ko bác ơi:D

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

xe của HMV cũng có nhiều cấu hình lắm bác, máy xăng hay máy dầu??? [8|]

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

xe của HMV cũng có nhiều cấu hình lắm bác, máy xăng hay máy dầu???
Xe e định lấy là máy dầu, cấu hình gần như đầy đủ (sm key, 2 ghế điện nhớ vị trí, điều khiển cruise control, điều khiển âm thanh trên tay lái, điều hòa băng sau điều chỉnh riêng biệt, hộp lạnh, vô lăng chỉnh điện...) chỉ thiếu VDC

Chi Hội Phó SFC
2/1/07
1.682
4
36
48
Hà Nội

Trích đoạn: santafe07

E định múc một e Vera chạy lướt (15K Km) showroom chào giá 63K có múc đc ko các bác??? E đã mang về chạy thử thấy còn ngon lắm nhưng để chắc chắn hơn e muốn kiểm tra xem động cơ cùng các thứ linh tinh khác như đã từng bị va quệt nặng hay chưa... ??? Bác nào có kinh nghiệm về xe cộ có thể giúp e vụ này đc ko ạ? Xe này chủ trước mua của HVN nên cấu hình các bác chắc cũng đã rõ.
Giá đó hơi chát đó , nếu tính tình hình BĐS đóng băng , CK tèo thảm hại , NH ko có tiền cho vay thì ..... cố ép khổ chủ thêm tý nữa ..:D:D
Biển gì thế bác SF07 , nếu đi 15K thì mua cùng đợt voí bác Cuongnv , giá brandnew thời điểm đó cũng khoảng 65K nên có thể ép giá đựoc...
Còn chất lượng thì phải nhờ chuyên gia xem thôi , nếu lich sử ko va quệt nặng thig ko có vấn đề gì .
Mua xong nhớ cho anh đi thử nhé ...

Hạng B2
23/3/07
216
0
16
45

Họ đòi 63k e đang mặc cả 59 nhưng họ ko đồng ý. E đã mang vào 199 MK nhờ họ kiểm tra rồi, mọi thứ ok. Biển 30F.

Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong

Trích đoạn: Mrpinocio

Biển gì thế bác SF07 , nếu đi 15K thì mua cùng đợt voí bác Cuongnv , giá brandnew thời điểm đó cũng khoảng 65K nên có thể ép giá đựoc...

ủa làm sao mà 65k đc bác. bác ý tả vậy thì là xe giống với cấu hình xe em máy dầu có smartkey mà. em mua là 69,3k cơ mà. em cũng chạy được khoảng 12000 rồi. 65k là máy xăng hay sao ý chứ [8|] em nghĩ giá đó mua đc đấy. 5k cơ mà.15000 km là mới đi thôi. chủ yếu xem chất lượng xe thế nào :).mà bác nào dại thế nhỉ, sao lại bán đi cơ chứ :mad:

Hạng D
25/11/07
1.116
0
0
42
Irac

mua ngay đi ko trước bạ tăng rồi bác ạ

CUA confirmed
Hạng B2
29/5/07
129
18
18

Giá đó múc được dấy bác ơi, tuy nhiên bác có thể đàm phán với họ giảm cho 1K là ngon. Bác lưu ý check kỹ phần vỏ + động cơ nhé! Chúc bác sớm có xe ngon.