Tập Lái
28/6/11
28
0
0
40
cái bác Quyền này không cho hết ảnh vào 1 post , bác cho nhiều post thế email của em nó báo reply lia lịa. Bác này có vẻ nhiều đồ chơi cho mazda nhỉ, bác làm hẳn 1 topic mới show hết hàng cho anh em chiêm ngưỡng đi!

Last edited by a moderator:
Hạng D
8/12/07
2.662
258
83
Trường Giáo dưỡng
Sao bác post hình mà ko một lời giải thích vậy?Vậy lắp cái bên phải là sử dụng được cruise control luôn hả bác Quyền hay chỉ lắp cho đẹp thôi? Em tò mò rồi

Last edited by a moderator:
Hạng B2
31/5/11
208
1
0
Auto room nói:
Vụ tay lái nặng làm sao mà đức cáp luôn vậy ta......nguy hiểm lắm bác,thay luôn nhé
Xe em hôm trước thấy tay lái hơi nặng đi trong phố ko thích ....nên em chạy ra Quang Vũ ADV thay thước lái mới...em ko rõ lám thước của hảng nào mà bây giờ tay lái xe em nhẹ như lông hồng:D...cở camry bác ah.Đi trong phố lái 1 tay ,1 tay sài điện thoại vô tư
thước lí thì r QV là OK.

Hạng D
15/7/09
1.087
285
83
TP.HCM
quyen3819 nói:
xe bác chắc chắn không phải xuất xứ từ VN, em nghĩ chắc đâu đó Tung của vì xe VN số AT sẽ có 2 loa trép cửa trước và phím chỉnh trên volang theo xe không cần lắp thêm. Toàn bộ hình ảnh lắp ráp trên không dành cho xe M6 MT vietnam nên bác không nên buôn bán như thế. Nếu được bác bao luôn công lắp đặt và sử dụng được thì bác mới cho giá nhé. Đôi lời góp ý nếu không phải bác bỏ qua cho.
@ Chứ: xe MT vietnam theo anh biết không có hổ trợ jack cắm nhận thông tin từ phím trên vôlăng đâu, chỉ chế chỉnh được volume là vui lắm rồi. Ham hố quá :D