Tập Lái
28/6/11
28
0
0
40
Các bác quảng cáo lung tung xèng lên làm loãng topic của em quá, em thấy bác quyen3819 tiết kiệm lời quá, anh em chưa tin tưởng.
Em cũng đặt bác quyen3819 mua hộ cái cáp túi khí đây, mới mua hàng của bác Quyền lần đầu hy vọng mọi việc thuận lợi, sau này có gì anh em tiếp tục hợp tác.

Tập Lái
28/6/11
28
0
0
40
em vừa mới gửi cho bác Quyền (thông qua bác Hùng bạn bác Quyền) 1 triệu nhờ bác Quyền mua cho cái cáp túi khí + logo mâm . Bác Quyền mua sớm giúp em nhé, cảm ơn bác trước! Em chờ tin bác.

Hạng B1
21/4/08
85
0
0
đã có kết quả về dây cáp chưa bác ơi? nếu có nhờ chia sẽ thông tin bác nhé, chúc bác nhanh chóng khắc phục sự cố.

Tập Lái
28/6/11
28
0
0
40
kevinpham nói:
đã có kết quả về dây cáp chưa bác ơi? nếu có nhờ chia sẽ thông tin bác nhé, chúc bác nhanh chóng khắc phục sự cố.
vâng em đã nhờ bác quyen3819 mua giúp rồi, bao giờ có hàng em sẽ báo cáo các bác tiếp nhé.

Tập Lái
22/9/10
17
0
1
Hi bác Đức,
Đúng em nó roài đới! Mua hàng từ taobao thì khó gì bác, em tìm thấy 1 bác trên OS nè:
Nhận ship hàng taobao|7~10 ngày hàng về
Hưng
098.990.8286 - 01666.247.639

Techcombank HN: 11523044003011
Ck: Lưu Quang Hưng

Bác tham gia Online cùng bọn em được mà có thớt bên Box Mazda của OF đấy bác! Nick em i xì bền này :)

Tập Lái
28/6/11
28
0
0
40
silverhair117 nói:
Hi bác Đức,
Đúng em nó roài đới! Mua hàng từ taobao thì khó gì bác, em tìm thấy 1 bác trên OS nè:
Nhận ship hàng taobao|7~10 ngày hàng về
Hưng
098.990.8286 - 01666.247.639

Techcombank HN: 11523044003011
Ck: Lưu Quang Hưng

Bác tham gia Online cùng bọn em được mà có thớt bên Box Mazda của OF đấy bác! Nick em i xì bền này :)
thôi em đặt bác Quyền rồi bác ạ, để em lang thang taobao xem có món gì hay thì em sẽ nhờ bác Hưng mua hộ. Em sẽ qua OF online cùng các bác nhé, xóm M6 MT bên đó vui quá :D
Cảm ơn bác đầu bạc , xe bác vẫn chạy ngon chứ?

Hạng D
12/6/10
3.310
27
48
HCM
Cám ơn bác MGContruction đã cảnh báo em và ae khác. Bác Quyền bán buôn kiểu này thì mất uy tín quá. Rủi như em hoặc các ae khác mua về mà gắn không sử dụng được thì để cho có thôi à.

Hạng C
6/4/07
664
3
18
hớ hớ! bác chả gọi em sớm :)). trước em hàn cho bác "silverhair" đấy, cáp nhà bác ý không chỉ đứt mà còn vỡ cả hộp thành mấy mảnh, em làm có tí xong. hôm qua cũng vừa xử giúp ông anh làm thợ, chả hiểu tháo thước lái altis thế nào làm đứt mất cuộn cáp, hôm nọ một con forte cũng bị vậy, còn innova em hàn lại vô số rồi. tóm lại là muỗi thôi ạ, :)), khéo tay tí là hàn đẹp như mới ngay, có khi còn đẹp hơn mới chứ ạ :)
tất nhiên hàn lại xong phải dùng đồng hồ đo lại mà. được hay không biết ngay ạ, thường thì bị đứt ngay đoạn đầu hoặc cuối thì làm lại ok, còn đứt ở giữa thì bó bột toàn thân!

Last edited by a moderator:
Tập Lái
28/6/11
28
0
0
40
Lexus_bk nói:
hớ hớ! bác chả gọi em sớm :)). trước em hàn cho bác "silverhair" đấy, cáp nhà bác ý không chỉ đứt mà còn vỡ cả hộp thành mấy mảnh, em làm có tí xong. hôm qua cũng vừa xử giúp ông anh làm thợ, chả hiểu tháo thước lái altis thế nào làm đứt mất cuộn cáp, hôm nọ một con forte cũng bị vậy, còn innova em hàn lại vô số rồi. tóm lại là muỗi thôi ạ, :)), khéo tay tí là hàn đẹp như mới ngay, có khi còn đẹp hơn mới chứ ạ :)
tất nhiên hàn lại xong phải dùng đồng hồ đo lại mà. được hay không biết ngay ạ, thường thì bị đứt ngay đoạn đầu hoặc cuối thì làm lại ok, còn đứt ở giữa thì bó bột toàn thân!
nhà bác lếch xù bk ở đâu ạ? quý nhân hay xuất hiện chậm, truyện tàu nó bảo thế. Em đặt bác Quyền rồi, chắc đồ mới vẫn tốt hơn đồ hàn. Nhưng sau này mà đứt cáp nữa nhất định ới bác Lếc xù trước. Cảm ơn bác nhiều nhé!

Hạng B2
19/1/08
482
25
28
53
MGconstruction nói:
xe bác chắc chắn không phải xuất xứ từ VN, em nghĩ chắc đâu đó Tung của vì xe VN số AT sẽ có 2 loa trép cửa trước và phím chỉnh trên volang theo xe không cần lắp thêm. Toàn bộ hình ảnh lắp ráp trên không dành cho xe M6 MT vietnam nên bác không nên buôn bán như thế. Nếu được bác bao luôn công lắp đặt và sử dụng được thì bác mới cho giá nhé. Đôi lời góp ý nếu không phải bác bỏ qua cho.
@ Chứ: xe MT vietnam theo anh biết không có hổ trợ jack cắm nhận thông tin từ phím trên vôlăng đâu, chỉ chế chỉnh được volume là vui lắm rồi. Ham hố quá :D

Xe em trước đây hang VN ráp MT 2.0 không có chỉnh volume.Em mua ship trên ebay về 1 bộ gắn vào là ăn ngay,trong xe có sẵn jack cắm đầy đủ hết(chỉnh tăng giảm,chuyển bài,tắt tiếng khi có điên thoại…) cái cruiser control là ko xài được thôi

Các bác giúp em : Mazda6 2005 bị đứt cáp túi khí - còi không kêu