Hạng C
23/9/04
565
4
18
56
Interstate Highway
RE: Các bác Hà Nội lại khổ rồi!

UBND TP HN đã chính thức hủy bỏ qui định tạm ngưng đăng ký xe máy tại 7 quận. Lẽ phải đã thắng. Hoan hô các bác UB đã cầu thị và sửa sai trước khi quá muộn.
[link]http://vnexpress.net/Vietnam/Xa-hoi/2005/12/3B9E50C6/[/link]

Last edited by a moderator:
Hạng B2
10/10/05
162
1
0
54

Như vậy là Hà Nội đã hết khổ. Nhưng các bác ngoại tỉnh lại khổ vì mất một khoản thu nhập đáng kể:D

Hạng C
19/7/05
593
4
0

Trích đoạn: Rebel

Như vậy là Hà Nội đã hết khổ. Nhưng các bác ngoại tỉnh lại khổ vì mất một khoản thu nhập đáng kể:D

Tổng thu nhập xã hội không thay đổi.[8D]

Hạng C
25/2/05
684
10
18
44

Vui thì cũng có vui, nhưng khoản tắc đường chác cũng nhiều thêm.
HN nếu không có biện pháp thì chít, mà có vẻ y học bótay với giao thông vn rồi.

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Ơ hờ, em vừa mới nghe chỉ bãi bỏ quy định cho dân ngoại thành từ ngày 14/12, thế mà văn bản ra lại đã thành bãi bỏ cho cả dân nội thành cơ à, các bác cầu thị quá vậy là nhân dân được nhờ rùi.

P/S, các bác cản thận nhé, biện pháp phụ: xử lý nghiêm các hành vi phạm luật GT sẽ được tăng cường đáng kể đó, ai bảo kêu to lắm, phải lập lại trật tự an toàn giao thông, chống ùn tắc đường.

Hạng B2
17/9/05
361
23
18

Trích đoạn: hanoisaigon

Trích đoạn: Rebel

Tổng thu nhập xã hội không thay đổi.[8D]
Em tưởng em tiết kiệm đươc 1 vé/ 1 xe chứ bác, vì 1 tên = 2,5 T thì người ngoại thành chỉ được bỏ túi có 1T thôi

Hạng B2
8/6/05
360
0
0

Trích đoạn: Nelhn
Vui thì cũng có vui, nhưng khoản tắc đường chác cũng nhiều thêm.
Không thay đổi gì đâu. Bác không đọc báo, xem ông nghị nào đó nói cũng đã phải đăng ký sang Gia lâm đó sao. Cái thay đổi mà CAHN nhìn thấy chỉ là trên giấy thôi!

Hạng B2
24/9/04
133
0
0

UBND TP HN đã chính thức hủy bỏ qui định tạm ngưng đăng ký xe máy tại 7 quận. Lẽ phải đã thắng. Hoan hô các bác UB đã cầu thị và sửa sai trước khi quá muộn.
Các bác ấy bảo làm theo lệnh trên thôi, thật tội nghiệp. Trách các bác ấy thì sai, mà khen các bác ấy lại không đúng địa chỉ

Hạng D
17/7/05
1.736
43
48
55
Sài gòn

Các Pác HN lại khổ vì xe máy tràn ngập, ô tô ko có đường mà đi :D:D:D