Tập Lái
22/5/08
4
0
0
Visit Site
Em mới bán được mảnh đât, định lên đời con xe đưa gia đình đi chơi xa cho tiện. Tiền thì em có khoảng hơn 30K chút xíu, nhà đông người lên định chọn một chiếc MPV. Sau một thời gian nghiên cứu tình hình trên OS, em tìm được 2 lựa chọn, em ỈN hoặc em Càrem (thấy giá nó cũng same same nhau). Nhưng giờ đến lúc quyết định mua xe thì vẫn còn lăn tăn quá các bác ạ. Em Ỉn thì rộng rãi thoáng mát, là hàng của Toy nhưng vỏ mỏng và lại ồn quá. Em Càrem là hàng nhập, khung gầm, vỏ chắc chắn lại có nhiều lựa chọn (máy xăng, máy dầu MT, AT), nhưng nội thất bên trọng lại có vẻ chật chội hơn ỈN (Nhà em nếu đi xa thì thường có khoảng từ 6-8 người, với lại em cũng hay đi chơi xa với bạn bè). Các bác cho em lời khuyên để chọn được vợ 2 ưng ý đi.... (Em đội ơn các bác:D)

Hạng D
19/11/06
2.252
0
36
Nhà em
RE: Các bác tư vấn giùm 2 lúa. ỈN hay Càrem đây ????

1 phiếu cho In,hồi trước em cũng ghét nó mà nhìn riết thấy dễ thương với lại nghĩ nó có nhiều cái tiện lắm:)tiếc là nó ồn với hàng ghế thứ 3 ngồi nóng thôi:)

Hạng B2
2/1/06
421
144
43
43

carem chỉ hơn In vỏ thôi chứ khung gầm thì Nhật liên doanh với Hàn nhập cỡ cỡ nhau thôi. Mua In đi thì lành ,đỡ mất giá và sửa chữa thì dich vụ tốt ,Carem thì đúng là kiểu dáng dẹp hơn ,tăng tốc rất nhanh ,nhưng nếu bác xài lâu dài thì nên chọn In

Hạng D
30/10/06
1.388
24
38
Air Vietnam
www.aeroviet.com

Trích đoạn: typhn

Em mới bán được mảnh đât, định lên đời con xe đưa gia đình đi chơi xa cho tiện. Tiền thì em có khoảng hơn 30K chút xíu, nhà đông người lên định chọn một chiếc MPV. Sau một thời gian nghiên cứu tình hình trên OS, em tìm được 2 lựa chọn, em ỈN hoặc em Càrem (thấy giá nó cũng same same nhau). Nhưng giờ đến lúc quyết định mua xe thì vẫn còn lăn tăn quá các bác ạ. Em Ỉn thì rộng rãi thoáng mát, là hàng của Toy nhưng vỏ mỏng và lại ồn quá. Em Càrem là hàng nhập, khung gầm, vỏ chắc chắn lại có nhiều lựa chọn (máy xăng, máy dầu MT, AT), nhưng nội thất bên trọng lại có vẻ chật chội hơn ỈN (Nhà em nếu đi xa thì thường có khoảng từ 6-8 người, với lại em cũng hay đi chơi xa với bạn bè). Các bác cho em lời khuyên để chọn được vợ 2 ưng ý đi.... (Em đội ơn các bác:D)

Như thế này thì phải Inn chứ Caren sao đủ chỗ ngồi :D

Hạng C
10/5/08
903
1
0
Visit Site

Mua Ỉn đi bác, ngồi 7 người vô tư,8 người củng được luôn..

Hạng B2
23/4/08
152
1
0
45
TP.HCM

Hix. Qua TOY mà đi bỏ phiếu cho CAREN. Mình sai lầm nghiêm trọng.[&:]

Em chọn Cà rem vì con này dáng đẹp hơn với lại năm nay là 2008 xe Cà rem mới ra công nghệ nó mới hơn em Ìn là cái chắc. Bác cứ nhìn kiểu dáng cùng với nội thất xem em Ìn bao nhiêu năm nay có khác gì đâu. Còn về mất giá thì em nghĩ là Cà rem ko mất nhiều vì nó cũng khá hợp lý mà đời cao thế cơ mà. Ìn chạy taxi nhiều quá Cà rem thì chưa. Bác định rủ bạn gái mình đi taxi hay là ???