Tập Lái
2/11/05
48
0
0
Hà Nội
RE: Các bác tư vần giùm em Innova

Cho đến hôm nay ngay tại HN cũng không thể mua thấp hơn giá 27.600 vì gần tết nhu cầu mua xe tăng cao, Chính Phủ cũng đã không chấp thuận giảm thuế NK từ 90 xuống 80% và thêm nữa là Mit đã bán hết hàng tồn kho nên bây gời mua Jolie cũng không rẻ như trước. Có lẽ Toy đã biết thông tin này nên bây gời ra hỏi IN thì sales có thái độ khác hẳn

Hạng B1
26/10/06
83
0
0

Bạn tôi đang ký tại To Ly Thương Kiet hôm thư sáu, tụi nó hẹn chiều nay lên nhận xe. Cho đến chiều hôm qua, giá $27,400 vẫn còn

Tập Lái
13/12/06
4
0
0

bây h giá lên $28,200 rồi các bác ạ,,,,,,,,đợt vừ rồi nghe mấy thàng bạn làm trong hãng nói có lô xe bị trận mưa đá nên phải sơn và làm lại xe,,,,,bác nào mua xe thì lưu ý trọn cho kỹ lưỡng nhé,,,xe ko bị thì bên trong nội thất vẫn còn mùi sơn thơm phức,,,còn con nào bị thì bên trong mùi hôi vì ẩm ướt đấy là theo iem đc biết

Hạng C
30/12/05
616
9.543
93
k-home.vn

em vừa lấy xe hôm qua, em mua ở TPHCM thì co bị dính đợt xe đó không nhỉ [8|]. nhưng em thấy xe vẫy còn thơm phức, chắc không phải loại dính mưa đá đâu bác Luuhong nhỉ :D:D

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Mưa đá sau hội nghị APEC vài ngày, bác check xem ngày sx la hôm nào, em nghe củng run qua', không biết xe em có bị dính không nhưng lúc mua thì nghe TOYOTA Bến Thành nói mới chở vô SG vài ngày, em mua hôm 28/11. Hy vọng xe bác kô bị dính mưa đá, chị sợ xe em bị thôi..:D;). Hôm rồi gia đình em đi Tiền Giang, bận về đến chổ Cầu Voi thấy tai nạn xe tải mà báo đăng hôm kia.. khiếp thiệt. Em đã nghe thử dàn máy hát CD, cũng OK, với giá này là quá OK rồi, Lúc xe lên dốc cầu do gặp nhầm một cái mô nên người em bị nhấc bỗng lên đụng nóc nhưng máy hát CD vẫn bình thường ko có bị nhảy hay đứng đĩa. xe chở 7 người chạy " cũng được", độ êm ái, em cho 7.5 điểm. Bác ThangKt có xem seatbelt kô, làm ở Indonesia đò, ket nước củng vậy, Ko biết VN làm cái zì, cứ tưởng seatbelt đơn giản VN làm đưỡc rồi.... quan trọng là engine làm ở đâu, chưa biết được

Hạng B2
16/12/06
114
0
0
INDOCHINA AUTOMATION

Bác thangkt muốn mua trả góp thì dễ lắm, cứ khoán trắng cho sales của Toy là xong.
Ngân hàng còn phải trả hoa hồng cho Sales vì đã giới thiệu khách hàng là bác cho họ (thông thường là 100USD).
Mức cho vay thông thường bác 40% - ngân hàng 60%.
Lãi suất 1% đến 1.02% tháng.
Thời gian trả góp 36 hoặc 48 tháng tùy ngân hàng.

Hạng B1
22/9/06
51
1
0
47
HCMC
www.vcbs.com.vn

Em không thể hiểu nổi các bác bỏ ra gần 30 ngàn đô Mỹ để mua 1 con xe xấu cùng cực như con Innova! Chưa bao giờ trong đời em nhìn thấy 1 vật thể chuyển động được mà lại xấu xí như nó!

Hạng D
14/8/06
1.453
11
0

Bác CK-SG à, bác phãi nói chính xác ,cụ thể hơn, đả có 10ngàn con người bỏ ra chửng ấy tiền để mua INNOVA, bên Dubai cũng đi INNOVA đấy mà xứ này thì hơi bi giàu nhờ dầu mỏ....XE cộ là phương tiện đễ thực hiện nhửng mục đích khác chư bản thân nó ko là mục đích .Nếu nó là mục đích thì mua đại chiếc Mercedes đI

O.S.P.D
24/9/03
1.613
244
63
Sai Gon-Vietnam

Trích đoạn: CK_SG

Em không thể hiểu nổi các bác bỏ ra gần 30 ngàn đô Mỹ để mua 1 con xe xấu cùng cực như con Innova! Chưa bao giờ trong đời em nhìn thấy 1 vật thể chuyển động được mà lại xấu xí như nó!

Mỗi người đều có suy nghĩ riêng & nhận định riêng của mình về sản phẩm mà mình bỏ tiền ra mua , cho nên theo em Bác không cần thiết phải phát biểu như vậy.
Chúc bác vui :D

Hạng D
12/9/06
4.567
20
0
58
Sài Gòn

Trích đoạn: CK_SG

Bác CK_SG đang đi xe gì thế? Tui thấy Ford Escape bác cũng chửi, Innova bác cũng chê. Không biết bác muốn chạy xe gì nữa?

Bữa trước tui thấy một chiếc Mer 2 cửa màu đỏ SLK 55 đang rửa ở cây xăng đầu đường HVT, tui chê nó lườn thấp, rồi chê đủ thứ khác nữa. Nhưng nói thật, tại tui không đủ tiền mua nó nên mới chê thui chứ nhiều tiền thì nói khác rồi, Giồng ngụ ngôn "Con cáo và chùm nho" của Lafontein đó.