Tập Lái
4/3/17
20
13
3
40
Quận 1
Em tính bán xe của em, Chevrolet Cruze ltz, đăng ký 3/2017, chạy gần 13 ngàn cây, nữ đứng tên, quận 1, các bác xem xe em bán được tầm giá bao nhiêu? Em hoang mang quá, nhiều người xem lấy giá rất thấp, em thất vọng lắm luôn.
Xe em còn mới, chạy ít nữa...có bác nào thương em thu xe em giá tốt chút ạ. Có thiết bị định vị, bảo hiểm 2 chiều, thuỷ kích.
Cám ơn các bác đã quan tâm!
Các bác xem xe em Chevrolet Cruze bán được bao nhiêu?

Các bác xem xe em Chevrolet Cruze bán được bao nhiêu?

#Bánxe #Chevrolet #Chevroletcruze #Chevroletcruze2017

Attachments

Last edited by a moderator:
  • Like
Reactions: Sg08
Hạng B2
20/10/15
155
2.986
93
Em tính bán xe của em, chevrolet cruze ltz, đăng ký 3/2017, chạy gần 13 ngàn cây, nữ đứng tên , quận 1, các bác xem xe em bán được tầm giá bao Nhiu? Em hoang mang quá, nhiều người xem lấy giá rất thấp, em thất vọng lắm luôn. Xe em còn mới, chạy ít nữa...có bác nào thương em thu xe em giá tốt chút ạ. Có thiết bị định vị, bảo hiểm 2 chiều, thuỷ kích. Cám ơn các bác đã quan tâm.
Bác PM cho em cái giá dự kiến đi
hop ví em kết hôn

Hạng D
13/4/15
1.864
3.376
113
Chắc 5 trăm mấy, nhỏ bạn bán con Mazda 3 2016 mấy tháng trước cũng 5 trăm mấy

Hạng B2
23/11/17
303
167
43
Em tính bán xe của em, chevrolet cruze ltz, đăng ký 3/2017, chạy gần 13 ngàn cây, nữ đứng tên , quận 1, các bác xem xe em bán được tầm giá bao Nhiu? Em hoang mang quá, nhiều người xem lấy giá rất thấp, em thất vọng lắm luôn. Xe em còn mới, chạy ít nữa...có bác nào thương em thu xe em giá tốt chút ạ. Có thiết bị định vị, bảo hiểm 2 chiều, thuỷ kích. Cám ơn các bác đã quan tâm.
Bác inbox em giá em nó nhé. Ok em cưới luôn!

Hạng D
8/5/16
2.226
5.997
113

Chắc tại cái bs 04 ?