Hạng C
19/12/14
760
917
93
Gặp mấy cảnh này bác cứ thử ngon tấp xe vô coi. Bất quá 2B... bỏ chạy làm gì được nhao...
:3danbanh:
Lắm khi mình nóng máu định cầm hàng thủ sẵn làm một trận ra trò tới đâu thì tới. Nhưng cũng lắm khi nghĩ lại may mà thằng kia chết nhát bỏ chạy sau khi cong miệng chửi. Thôi thì... ráng nhịn càng lâu càng tốt.
:3dcuoi:

• Like
Reactions: lexus_460
Hạng F
15/11/14
10.732
94.491
113
55
Sài Gòn
Dạ e xin chào các bác , số là chiều nay e chở gia đình đi từ nhà bè lên sieu thi lotte để coi phim ... Coi phim xong thì cả nhà đi về trên đường đi gần về đến nhà chổ khúc chùa Pháp Võ thì đâu có ông nội Chạy Airbalde tuổi chừng 4x mặt thì hơi đỏ đỏ chắc có men chạy kè xe e bắt đầu nhìn e và lẫm bẩm miệng e nhìn lại và cũng ko nói gì cứ thế mà chạy , xong ổng vẫn kè theo chưỡi gì đó và lúc này thì bắt đầu lạng lách tạt đầu xe e vài lần .... Lúc này máu lên tới não , trong xe thì ngừoi già và phụ nữ kêu e thôi rán nhịn ... E cũng rán nuốt cục tức chạy phía sau cái ông đó lạng ra giữa đường thắng xe lại luôn .... Lúc nàye điên lên xi nhan tấp xe vô lề thì ổng chạy mất tiêu ... Má điên thiẹt chứ ... Lúc đó chỉ muốn ủi mẹ nó cho rồi tức vô cùng ... Theo các bác nếu gặp tình huống như trên các bác sẽ làm gì ak ... E xin học hỏi cám ơn các bác đã đọc topic ạk
Chào bác!
Cho mình hỏi thăm tí!
Cái mạng của họ quí, hay cái cản xe của bác quí hơn???
Gia đình của bác có bao nhiêu giá trị đối với bác?!
Đó là câu trả lời của người Rà nghen!!!
Im lặng, quên để mà sống tiếp nuôi vợ con, gia đình!!!

Hạng D
2/10/14
1.201
1.426
113
Nhịn thôi, đụng vào 100% mình đền, một câu nhịn chín câu lành bác chủ ơi. Em đọc lời bác chủ viết máu em cũng lên theo. ;)

• Like
Hạng B2
13/11/14
255
2.393
93
nó lẩm bẩm vầy nè
"Mịa, ỉ xe hơi muốn gắn mấy đèn là gắn hả mậy, xe người ta gắn có 2 đèn , xe mài gắn 3-4 đèn làm loá mắt ông" ha ha
em cũng gặp mấy lần, ghét nhất mấy thằng đi tán gái, em bấm kèn lâu thiệt lâu, biết nó cũng xốn ra quần rồi mà bày đặt giữ vẽ bình tĩnh để lấy le với con nhỏ chạy bên trong, em nhấn coi cho phát nữa (cỡ 5s) , thiên hạ ngó quá chời, lúc này em mới xi nhan trái vượt mặt nó.
em là em muốn gắn cái còi tàu kiểu mấy bác công tai nơ đó. thêm cái công tắc phụ, gặp mấy thằng như vậy ịn vài phát cho nó lủng màn nhĩ luôn
Hôm bữa em cũng đập gãy kiếng một thằng cũng xài kèn như bác rồi

Hạng D
31/8/10
1.564
1.909
113
nó lẩm bẩm vầy nè
"Mịa, ỉ xe hơi muốn gắn mấy đèn là gắn hả mậy, xe người ta gắn có 2 đèn , xe mài gắn 3-4 đèn làm loá mắt ông" ha ha
em cũng gặp mấy lần, ghét nhất mấy thằng đi tán gái, em bấm kèn lâu thiệt lâu, biết nó cũng xốn ra quần rồi mà bày đặt giữ vẽ bình tĩnh để lấy le với con nhỏ chạy bên trong, em nhấn coi cho phát nữa (cỡ 5s) , thiên hạ ngó quá chời, lúc này em mới xi nhan trái vượt mặt nó.
em là em muốn gắn cái còi tàu kiểu mấy bác công tai nơ đó. thêm cái công tắc phụ, gặp mấy thằng như vậy ịn vài phát cho nó lủng màn nhĩ luôn
Không nên bác ơi, chỉ có thằng cản bác lấy le với gái còn những người đi đường khác đâu có ân oán gì với bác mà cũng phải cái âm thanh phát ra từ xe bác. Em là em chày lên ngang nó, lấy lái nhẹ qua nó là nó vãi ra quần liền.

• Like
Hạng D
18/8/14
1.116
425
83
44
Dạ e xin chào các bác , số là chiều nay e chở gia đình đi từ nhà bè lên sieu thi lotte để coi phim ... Coi phim xong thì cả nhà đi về trên đường đi gần về đến nhà chổ khúc chùa Pháp Võ thì đâu có ông nội Chạy Airbalde tuổi chừng 4x mặt thì hơi đỏ đỏ chắc có men chạy kè xe e bắt đầu nhìn e và lẫm bẩm miệng e nhìn lại và cũng ko nói gì cứ thế mà chạy , xong ổng vẫn kè theo chưỡi gì đó và lúc này thì bắt đầu lạng lách tạt đầu xe e vài lần .... Lúc này máu lên tới não , trong xe thì ngừoi già và phụ nữ kêu e thôi rán nhịn ... E cũng rán nuốt cục tức chạy phía sau cái ông đó lạng ra giữa đường thắng xe lại luôn .... Lúc nàye điên lên xi nhan tấp xe vô lề thì ổng chạy mất tiêu ... Má điên thiẹt chứ ... Lúc đó chỉ muốn ủi mẹ nó cho rồi tức vô cùng ... Theo các bác nếu gặp tình huống như trên các bác sẽ làm gì ak ... E xin học hỏi cám ơn các bác đã đọc topic ạk
Thông thường 2B cũng chẳng bao giờ gây với 4B làm gì, đã thấy các trường hợp sau mà 2B vượt lên chửi, đòi chơi tay đôi:
- 4B lấn làn bên phải ép 2B
- 4B chạy sau đuôi xe 2B kẹt đường mà bấm kèn inh ỏi,
- 4B quăng rác gió bay về phía 2B,
- 4B chạy văng nước vào 2B....
Thường có lửa mới có khói

• Like
Reactions: LoiVT
Hạng D
4/2/14
2.886
3.557
113
Thông thường 2B cũng chẳng bao giờ gây với 4B làm gì, đã thấy các trường hợp sau mà 2B vượt lên chửi, đòi chơi tay đôi:
- 4B lấn làn bên phải ép 2B
- 4B chạy sau đuôi xe 2B kẹt đường mà bấm kèn inh ỏi,
- 4B quăng rác gió bay về phía 2B,
- 4B chạy văng nước vào 2B....
Thường có lửa mới có khói
Thế mà có lần thằng 2b đi trước xe em nó khạc nhổ 1 phát vào ngay kính xe em, f1 của em ngồi trước kêu kinh quá, còn nhắm mắt lại. Có lửa rồi nhưng gặp mấy thằng ngu thì tránh cho lành.

• Like