Tập Lái
27/6/19
3
4
3
37
ngàm đó 3 lớp 1 người với cây kềm là 100 năm mới mở được bác yên tâm, xe dùng ok lắm bác yên tâm , cần gì Hyundai alo em tư vấn cho bác đừng lo , xe em 2007 santafe cổ chạy phà phà bác cứ lo.....chuyên bên MỸ và Việt Nam khác xa nhau lắm bác yên tâm, em tên Thảo 0989757076
View attachment 1950768
Cám ơn bác nhiều nhé! E cũng ở Sài Gòn. Bữa nào rảnh e mời bác đi cafe để đàm đạo thêm. Nhưng bác cho e hỏi thêm, nếu cùng là động cơ Theta II của Hyundai sản xuất thì nó sẽ giống hệt nhau dù là thị trường Mỹ hay Việt Nam chứ? Vậy khác nhau ở điểm nào mà khiến hàng sx tại Mỹ lại có nguy cơ gây cháy như vậy?

Cám ơn bác nhiều nhé! E cũng ở Sài Gòn. Bữa nào rảnh e mời bác đi cafe để đàm đạo thêm. Nhưng bác cho e hỏi thêm, nếu cùng là động cơ Theta II của Hyundai sản xuất thì nó sẽ giống hệt nhau dù là thị trường Mỹ hay Việt Nam chứ? Vậy khác nhau ở điểm nào mà khiến hàng sx tại Mỹ lại có nguy cơ gây cháy như vậy?
Ở thị trường Mỹ thì họ thường chạy với tốc độ cao và không thường xuyên bảo trì bảo dưỡng như ở Việt Nam nên sẽ có tình trạng đó ah anh

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
em ở quận 8 cầu Nguyễn Tri Phương có dịp gần gần bác alo cafe ....tại sao và tại sao liền bác yên tâm, cứ việc chạy thay nhớt bảo dưỡng là ok cần gì bác alo em biết tư vấn cho bác nhé....sẽ chia

Hạng F
22/7/13
8.972
40.199
113
Xe santafe 2019 của em mua được 2 tuần đang chạy tắt máy bị chảy xăng giờ ra bảo hành thì bị bể chụp kim loại ống dẩn xăng cao áp giờ bên đại lý bảo phải đặt hàng từ 1 đến 3 tháng. Xe mới mua mà bắt để ở hãng lâu vậy sao chịu đc. Gọi lên hyundai tc yêu cầu 1 là khắc phục cho e chạy đở đợi ngày có phụ tùng thay thế 2 là tháo xe khác gắng vô. Xe mới mua mà bắt chờ với đợi 3 tháng vl.
Xui vl mua ngay xe bị lỗi @@.
Xui cái gì đâu a!? Xe Hèng ngoài vẻ goài trau chuốc, ốp-sờn loè người mua ra, thì khi xài phải thủ sẵn 1 chiếc xe Nhụt để back up chớ!
Trc khi mua xe Saleman ko 4 vấn vụ này cho bác à!?

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Xui cái gì đâu a!? Xe Hèng ngoài vẻ goài trau chuốc, ốp-sờn loè người mua ra, thì khi xài phải thủ sẵn 1 chiếc xe Nhụt để back up chớ!
hay quá bác ơi, nghe xong Hyundai đóng của luôn....trong Box đa phần dùng Hyundai các bác cho ý kiến nè

Hạng C
27/8/11
626
484
63
Sale Huyn còn bận kiếm lạc, các bác tự thân vận động đê.