Hạng B1
15/11/18
58
99
18
Xe santafe 2019 của em mua được 2 tuần đang chạy tắt máy bị chảy xăng giờ ra bảo hành thì bị bể chụp kim loại ống dẩn xăng cao áp giờ bên đại lý bảo phải đặt hàng từ 1 đến 3 tháng. Xe mới mua mà bắt để ở hãng lâu vậy sao chịu đc. Gọi lên hyundai tc yêu cầu 1 là khắc phục cho e chạy đở đợi ngày có phụ tùng thay thế 2 là tháo xe khác gắng vô. Xe mới mua mà bắt chờ với đợi 3 tháng vl.
Xui vl mua ngay xe bị lỗi @@.

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B1
4/12/17
86
69
36
42
Chia buồn cùng chủ thớt. Mới 2 tuần mà cần nằm 3 tháng, lại lỗi nghiêm trọng. Cụ chủ có hình không post lên xem cho rõ ràng. Bảo hiểm có giúp gì vụ này nhanh được không nhỉ?
Phân vân quá, đang nhắm em này.

Hạng C
23/11/18
884
776
93
38
Bác chủ đen quá , cũng tại xe mới quá nên phụ tùng lâu hơn chăng . Đang có xe mà h phải chụi đựng 1-3 tháng thì cũng khó chụi thật

Hạng B2
11/7/10
112
84
43
www.otosaigon.com
Xe santafe 2019 của em mua được 2 tuần đang chạy tắt máy bị chảy xăng giờ ra bảo hành thì bị bể chụp kim loại ống dẩn xăng cao áp giờ bên đại lý bảo phải đặt hàng từ 1 đến 3 tháng. Xe mới mua mà bắt để ở hãng lâu vậy sao chịu đc. Gọi lên hyundai tc yêu cầu 1 là khắc phục cho e chạy đở đợi ngày có phụ tùng thay thế 2 là tháo xe khác gắng vô. Xe mới mua mà bắt chờ với đợi 3 tháng vl.
Xui vl mua ngay xe bị lỗi @@. Cả việt nam này chắc có xe san của em bị bể ống dẫn xăng cao áp thôi.em nghĩ cái này mà ra ngoài salon nó làm 1 phát 1 . Nhưng làm bên ngoài chắc sau này nó hết bảo hành luôn.
Tháo xe khác gắn vô là sao?Nghĩa là tháo cái này ở xe mới tinh khác gắn vào à, thế thì triển luôn đi bác

Hạng C
27/8/11
628
485
63
Bác post mấy cái hình chia sẻ cùng anh em đi bác, bia với lạc cho cố lên mà chất lượng chỉ thế này thôi sao?

Xui vl mua ngay xe bị lỗi @@. Cả việt nam này chắc có xe san của em bị bể ống dẫn xăng cao áp thôi.em nghĩ cái này mà ra ngoài salon nó làm 1 phát 1 . Nhưng làm bên ngoài chắc sau này nó hết bảo hành luôn.
chia buồn cùng bác chủ thớt!

Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
No ráp ko kịp đơn hàng, chia buồn với bác

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
hướng xử lý vậy cũng ok rồi bác, nhiều đại lý cứng nhắc xử lý công việc thì càng bực nữa ạ....cs Hyundai Việt Nam mình chưa thật tốt nè...chia buồn và niềm vui mới với bác nhé

Hạng D
24/8/18
1.500
1.592
113
48
Số bác xui xẻo quá rồi, dù sao nó vẫn nhận trách nhiệm, có điều hướng giải quyết của Huyndai như vậy là không ổn. Bác tung tin này lên mạng xã hội xem ai còn ai dám mua xe Huyndai nữa ko? Bác chụp hình nhiều vô rồi quăng lên Face, zalo, ... cho mọi người biết.
Thành thật chia buồn cùng bác chủ. :(