Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com
Báo cáo với các bác, Bác Lưu Quang Tiến thông báo là chỉ có chương trình cho các xe GM-Daiwoo thôi nhưng sau khi tôi yêu cầu cần có chính sách cho anh em SFC thì Bác Tiến đồng ý áp dụng chương trình này với tất cả các xe SFC và mời các AE nhà mình tới sử dụng dịch vụ này. Các bác tới hạn thay dầu và kiểm tra xe thì tới nhé. Bác Tiến sẽ Welcome đấy. Bác Sống thử mở màn đi.

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com
Anh em ui, Bác Tiến số 1 Lê Trong Tấn mới phone cho tôi muốn AE mình gửi danh sách các thành Viên SFC cho bác ấy để tiện theo dõi việc cung cấp dịch vụ khuyến mại và chăm sóc xe cho anh em mình. Bác nào có danh sách đầy đủ: Họ tên, nick và biển số xe bằng file exel thì gửi theo địa chỉ này cho bác Thanh là phó giám đốc phụ trách Gara nhé. Địa chie mail của bác ấy đây:
[email protected]

Thanks.

Tập Lái
21/5/09
5
0
0
Bác Kiến ơi, ngoài HN nhiều chổ rửa vợ 2 ngon thế, còn ở SG o biết đi đâu, có ai biết chỉ giùm vài chổ uy tín cho ae o bị tiền mất tật mang nhé !! Đa tạ đa tạ.

Hạng B2
12/9/04
219
32
28
Thông báo với các bác thuộc HMV, hôm nay huyndai giải phóng đang có chương trình khuyến mãi thay dầu và bảo dưỡng xe miễm phí cho 200 khách hàng đầu tiên, bác nào tiện thì qua đó nhé, em được em Diệp trước bán xe cho em ở Gia Lâm mới chuyển về đấy làm goi điện thông báo.

Hạng B2
12/2/05
236
1
20
44
Hà Nội
egsm.com.vn
Về Gara 199MK: Mấy hôm trước ông anh chạy SFE đời 2006, bị chết máy đột ngột, em kêu kéo xe về 199MK, các bác ở đó phán hỏng đủ thứ (Bơm cao áp, ổ khoá khởi động, Hộp đen) tổng thiệt hại cả VAT là ~ 49T, em có gọi điện cho Mr Hiển và sau 1 hồi ông anh đàm phán giảm xuống còn 28T, hic. Ông anh thấy có vẻ không ổn, kéo xe ra gara khác ( gara cả 2 anh em đều quen cả) chỉ thay 1 bộ phận của bơm cao áp + tiền công hết có 6T là xong. Chả hiểu kỹ thuật của hãng khám bệnh kiểu gì nữa ???!!! ---> anh em cân nhắc khi chọn gara nhé!

Hạng B2
13/7/05
102
0
0
Về Gara 199MK : tôi thay 1 bên gương đời 2008 bị bẻ hết 3,8 tr, bên ngoài các bác báo 2,5 tr >>> anh em cân nhắc nhé !!!
Còn gara chỗ gần sứ quán Mỹ đi vào ( tôi không nhớ tên ) sơn tút có được không các bác ?

Hạng C
24/2/09
785
1
16
Hà Nội
Fesantasat nói:
Báo cáo với các bác, Bác Lưu Quang Tiến thông báo là chỉ có chương trình cho các xe GM-Daiwoo thôi nhưng sau khi tôi yêu cầu cần có chính sách cho anh em SFC thì Bác Tiến đồng ý áp dụng chương trình này với tất cả các xe SFC và mời các AE nhà mình tới sử dụng dịch vụ này. Các bác tới hạn thay dầu và kiểm tra xe thì tới nhé. Bác Tiến sẽ Welcome đấy. Bác Sống thử mở màn đi.

Báo cáo em đã ra rồi nhưng vẫn vậy thôi bác ạ, chung quy lại là ba cái vụ lẻ tẻ này họ cũng không mặn mà lắm vì cũng không gặt được bi nhiêu nên..........đâu đâu cũng vậy. nhưng cũng có chỗ quan hệ sau này bác ạ.

Hạng D
19/9/08
1.277
4
38
www.otosaigon.com
songthu nói:
Fesantasat nói:

Báo cáo em đã ra rồi nhưng vẫn vậy thôi bác ạ, chung quy lại là ba cái vụ lẻ tẻ này họ cũng không mặn mà lắm vì cũng không gặt được bi nhiêu nên..........đâu đâu cũng vậy. nhưng cũng có chỗ quan hệ sau này bác ạ.

Vẫn vậy là sao bác? Giá không giảm và vẫn bị tính công thay hả bác. Bác cứ nói để trao đổi lại với bác Tiến nhé.

Hạng B2
30/9/07
422
2
16
Trời đất thế mà em không biết nhỉ, e đang định định kiểm tra tổng thể để chuẩn bị cho chiến dịch "kéo tăng vào trận địa" Mũi Né đây. xe em lại đúng là của GM - Daiwoo (cap -santafe độ nhé).
Có lẽ sau này em sẽ chuyển dịch vụ bảo dưỡng bảo hành và làm bảo hiểm ở gara này cho tiện, hy vọng chất lượng khá hơn hệ thống đại lý của GM-DW. Mà có bác FE quen biết cơ mà, đợt tới em xin hỏi bác vậy...
(tại sao chăm vào diễn đàn vẫn để sót thế hả trời)

Ah báo cáo các bác SFC là từ 1/6/2009 (tăng giá) rửa xe ở Song Long là 35k nhé, còn rửa máy và rửa gầm thì em chưa rõ giá rổ có biến động trong tình hình xăng dầu sắp leo thang ko?!!

Last edited by a moderator:
Hạng C
22/5/07
683
2
0
Mà sao dạo này ra gara 199MK không thấy bác Huy đâu nhỉ. Để các bác khác phán bệnh em cũng không tin lắm.