Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội
RE: Các pác giúp em, cứu cứu.

Trích đoạn: kaka1146

pác Hiếu à, mua lại còn phải 2 tuần nữa thì lâu quá pác ạ. Mà sao pác và pác Kiến nói giá khác nhau 1M nhỉ???
Loại của tôi nói là 255 trong khi của bác Hiếu chỉ là 235, nói theo kiểu dân gian là cách rốn 1 gang tay

Hạng B2
5/3/07
352
0
0
Hà nội

Hix, nghe các bác bàn tán em cũng bắt đầu lo lắng về vụ lốp này rùi đấy. Có lẽ SFC cũng phải tìm nguồn hàng dần đi là vừa, chứ để đến khi rách lốp mà ko có lốp thay thì chán lắm.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Nếu lazang 18 của SF mà lắp được loại 245-255 thì anh em nên giao nhiệm vụ cho bác Siêu Cáo vụ lốp này. Bác ý có thể nhập giá hợp lí lốp Italia Irreli cho anh em SF, bác Cáo nhẩy?

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Trích đoạn: sonicR

Hix, nghe các bác bàn tán em cũng bắt đầu lo lắng về vụ lốp này rùi đấy. Có lẽ SFC cũng phải tìm nguồn hàng dần đi là vừa, chứ để đến khi rách lốp mà ko có lốp thay thì chán lắm.

Em đồng ý với pác, chuẩn bị tinh thần và tài nguyên để có thể đưa vào sử dụng ngay khi xảy ra sự cố. Mà buồn cười quá các pác ạ, ông anh em cứ đòi mua thêm cho 1 cái lazang nữa để lắp thêm vào cái lốp dự phòng giải thích thế nào cũng không nghe mà chỉ buông câu xanh rờn: Tao nhìn thấy ghét cái lốp phụ ấy, đã bé tí lại còn vành sắt đen đen bẩn bẩn. pó tay

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

@Kaka: nếu ông bác đã thích thì bác cũng nên chiều, nhưng cũng lưu ý ông ấy là la-zang đúc 18inch không lắp vừa chỗ để lốp xơ cua đâu :D Nếu để vừa sẽ lộ cả lòng mề như kiểu của Cap ý!

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Vâng, em cũng nói rồi đấy nhưng có vẻ chưa phục lắm. Chắc hôm nào em phải thí nghiệm cho pác ấy mới biết để pác ấy tâm phục khẩu phục luôn. Mà ông anh em cũng vừa bán CAP đấy, đi CAP 4 tháng rồi nhưng nghe em tán em SANTA mấy hôm là FE luôn (Con CAP của pác ấy bị bệnh ực ực ga chả biết lý do, em mượn vài lần về chê CAP rồi tán SANTA). Giờ xe có vấn đề gì cứ đè em ra bắt đền. Em cũng chả biết gì thế là lên OS và OF bắt đền lại các pác vậy.

Hạng D
1/10/04
4.840
40
38
Hà Nội

Nói thêm với ông bác của Kaka thế này: đến xe Merc, mâm dự phòng cũng là mâm sắt mà. Thêm nữa, trong trường hợp bác ý muốn mâm dự phòng là 18inch, mâm đúc thì đành phải hy sinh hàng ghế thứ 3 (hạ xuống) để chở lốp dự phòng. Nói đến thế mà bác ý vẫn chưa gật thì chờ đợt offline tới, rủ ông ý tham gia, anh em sẽ tổng tấn công cho ông ý hết ý kiến thì thôi;)

Hạng B2
9/11/07
335
0
0
46

Vâng, thế kế hoạch lần off tới dự kiến ngày nào hả pác. Em nghe thấy là hào hứng đấy, nếu cần huy động xe để chụp ảnh và cổ động phong trào thì 2 anh em đăng ký 2 chú nếu không thì 2 anh em nhà em làm 1 chú thôi cho đỡ tốn chỗ đỗ, :D

Hạng D
16/5/07
1.815
27
48

@Kienvang: nếu mình thay cả bốn vỏ xe 255/60/R18 thì chắc chắn phải thay mâm luôn rồi , bác cho mình hỏi vậy chi phí hết bao nhieu va có cần phải cài đặt lại chương trình kiểm soất củ axe không , mình đang muốn thay nhin trông hầm hố hơn., bác giúp mình tí, cảm ơn trứoc nhé

Hạng D
5/4/07
1.214
0
36

Hôm trước ra lắp cảm biến ở ngọc khánh, Bác chủ ở đó nói mua lại lốp SFE của em giá 1,5tr/quả đã chạy 1800km. Và nói la zng của SFC lắp vừa Mechelin 255 giá 5,5 tr/quả chẳng hỏi là Tây ban nha hay Mỹ. Nhưng tôi cứ băn khoăn sợ đang chạy nó bung ra thì bỏ mẹ nên chưa QĐịnh. Các bác bảo nên thay không?

@ka ka 1146: Bác tháo lốp xịn ra lắp vào chỗ dự phòng xem nhìn có được không! ?:D:D
Nếu được Order riêng quả dự phòng la zang đúc cho hoành tráng Bác ạ!;););)