Tập Lái
1/11/07
24
0
0
RE: Các pác giúp em, cứu cứu.

Ơ các bác ơi, các bác không lo vụ đăng kiểm à, các bác lắp lốp khác như trong đăng kiểm đã ghi là có ngày mất tiền cho công an đấy . Lúc đến hạn đăng kiểm cũng có khi lằng nhằng đấy, có thể còn phải tìm con lốp theo đúng đăng kiểm ban đầu lắp vào . Em hỏi vụ này với mấy bác tài ở cơ quan em, hồi em cũng định đổi lốp 225 lên 235 cho béo, thấy các bác ý cảnh báo thế !

Tập Lái
28/12/07
21
0
0

đúng rùi bác ơi, cứ để như cũ cho nó zin, thay chỉ số thằng DK nó hành chết, chưa kể giúp cho mấy chú xxx nó giàu lên
Trích đoạn: dtrung

Ơ các bác ơi, các bác không lo vụ đăng kiểm à, các bác lắp lốp khác như trong đăng kiểm đã ghi là có ngày mất tiền cho công an đấy . Lúc đến hạn đăng kiểm cũng có khi lằng nhằng đấy, có thể còn phải tìm con lốp theo đúng đăng kiểm ban đầu lắp vào . Em hỏi vụ này với mấy bác tài ở cơ quan em, hồi em cũng định đổi lốp 225 lên 235 cho béo, thấy các bác ý cảnh báo thế !

Hạng B2
22/12/07
145
0
0

Em có ý kiến các bác định thay lốp bản 255 cho nó tốn thêm ít lương thực .......:D thì em có kế này để các bác sử dung mà bỏ qua CS và ĐK là khi lắp song ta mài số đi thế là ổn ..........:D nếu bị bắt bẻ thì cãi nhau lung tung bon no khong làm gi được minh đâu ..... chưa ai đo lốp cả:D/