Tập Lái
3/4/15
8
0
1
38
Nếu bảo dưỡng định kỳ và thường xuyên sẽ hạn chế được việc thiếu hụt nước làm mát, và acid bình điện. Còn quan niệm nào hay nữa không bác

Em thấy xăng 95 bốc hơn xăng 92 nhé
:) Bác nên xem lại xem xe bác chạy xăng nào cho chuẩn nha.theo tỷ số nén ý.còn về lý thuyết, xăng 95 khi cháy cùng 1lượng sẽ tỏa nhiều nhiệt hơn("cái này nói ra thì hơi dài dòng"), nhiệt nhiều, thì xe bác chạy sẽ bốc hơn thui.nhg nếu ko phù hợp, mà bác chạy 95, vài hôm là đen bugi đấy.vì nó cháy ko hết, muội than nhiều là ăn đạn ngay

Hạng B2
3/11/15
278
165
43
:) Bác nên xem lại xem xe bác chạy xăng nào cho chuẩn nha.theo tỷ số nén ý.còn về lý thuyết, xăng 95 khi cháy cùng 1lượng sẽ tỏa nhiều nhiệt hơn("cái này nói ra thì hơi dài dòng"), nhiệt nhiều, thì xe bác chạy sẽ bốc hơn thui.nhg nếu ko phù hợp, mà bác chạy 95, vài hôm là đen bugi đấy.vì nó cháy ko hết, muội than nhiều là ăn đạn ngay

cái này hên xui vì công bố 1 đàng, thực tế 1 nẻo

Hạng B2
7/8/15
118
77
28
57
Theo nghiên kíu của em thi xăng 95 ít bị đểu hơn xăng 92, vì xăng 95 bán được ít hơn. Một thanh niên bán xăng cho hay.

Hạng B1
3/12/11
64
3
8
Chào các bác! Em muốn tự thay hộp giàn lạnh sau innova thì khi tháo ra có bị xì ga ko? Bác nào rành vụ này chỉ em với. Cám ơn các bác nhiều