Status
Không mở trả lời sau này.
Hạng B1
20/8/12
57
7
18
37
Shop bác lên đèn đẹp quá. Bên nào thiết kế cho bác vậy? Bác PM cho em với nhé.

Thanks

ata
Tập Lái
12/11/11
48
0
6
chúc bác khai trương mua may bán đắt , hehe

Hạng B2
24/5/08
364
6.892
93
Bác chủ nhập hàng về bán nên e nghĩ phải cần thêm vốn để liên tục nhập hàng mới ,vì lượng hàng bác nhập đợt đầu ko thể bán hết để xoay vòng đc trong thời gian ngắn mà shop thì nên nhập hàng mới liên tục thì khách mới đông đc. Chúc bác đắt hàng.
shop cs2 của bx e lúc trước e làm cũng hết khoảng 30tr (vì tất cả đều là cây nhà lá vườn kể cả thiết kế :))
Các vấn đề nảy sinh trong kinh doanh shop thời trang teen nam nữ

Hạng B2
8/3/11
225
487
63
Hơi lăn tăn tí là tại sao shop bán đồ nam nữ mà bác lại đặt tên là NAM? Chỉ vậy thôi còn lại là đẹp

Hạng B1
19/8/11
58
2
8
38
Mobiado nói:
Bác chủ nhập hàng về bán nên e nghĩ phải cần thêm vốn để liên tục nhập hàng mới ,vì lượng hàng bác nhập đợt đầu ko thể bán hết để xoay vòng đc trong thời gian ngắn mà shop thì nên nhập hàng mới liên tục thì khách mới đông đc. Chúc bác đắt hàng.
shop cs2 của bx e lúc trước e làm cũng hết khoảng 30tr (vì tất cả đều là cây nhà lá vườn kể cả thiết kế :))
Shop bác Mobiado ở đâu vậy...em nhìn thấy mấy bộ váy đc ghê

Hạng B2
24/5/08
364
6.892
93
senator nói:
Mobiado nói:
Shop bác Mobiado ở đâu vậy...em nhìn thấy mấy bộ váy đc ghê
Shop của bx e bác ah. FB :[link]http://www.facebook.com/littleparis.shop[/link]

Hạng B2
3/12/10
407
2
18
44
ráng đi, để hôm nào tui với meomap qua ném đá là hứng k kịp rồi, cần gì vô ép ai

Status
Không mở trả lời sau này.