Hạng D
13/2/11
2.095
790
113
bác k9 nên chạy đường HCM qua địa phận Thanh Hóa vài lần thì bác sẽ có thay đổi về xxx liền

Hạng D
12/3/11
1.908
1
0
gallardo_thanh nói:
nói chung h em cóc sợ xxx :D vì em bị thổi 3 lần :D lần đầu run cầm cập 2 lần sau là tự tin :D mà cả 3 lần em đều vướng lỗi
nên em biết tấp vào là lên thớt ngay :D em kéo ga vọt mất dạng tại chỗ bị thổi chỉ cách trường em tầm 300m nên em bay thằng vào trường 2 lần còn 1 lần thì em chạy kè kè theo xe 2b kia cho khuất xxx cái xxx chỉ em mà chú 2b kia tưởng chỉ chú ấy chú ấy tấp vào cái em vọt luôn nhìn lại kiếng hậu thì xxx nhìn theo ngẩn tò te :D h thì em hết sợ òi ra đường thấy xxx chạy hiên ngang :)
Bác cóc sợ XX dù vi phạm , nhưng mấy người khác sợ bác như sợ vi trùng, lạng quạng bác tông người ta chết. Vợ con bác cũng sợ có ngày họ bơ vơ kiếm ăn hay kiếm người khác an ủi.

Hạng B2
14/3/11
299
14
18
ios.vn
Em có chiêu hết run khi gặp XXX nè:
Các bác cứ cố tình vi phạm nhiều nhiều vào, chọn chỗ nào có XXX đứng mà vi phạm.
Bị bắt vài lần là hết run ngay thôi mà. Lần sau gặp mặt là cười hề hề luôn! :D

Chi Hội Phó SOS
4/7/10
4.631
1.827
113
38
Cà Mau
Quan trọng nhất nắm rỏ luật GT.
Bước xuống xe xác định là nếu vi phạm luật GT thì xx cũng không có cái quyền gì để xâm phạm đến thân thể mình cả, cứ ung dung tự tin bước tới, cùng lắm là đóng $ phạt.

Chi Hội Trưởng SFC
1/8/10
3.144
508
113
123
Cứ tự nhủ xxx như con cháu trong họ thôi thì khỏi sợ giề.

Thánh Chó
11/10/09
4.450
6.744
113
knine nói:
gallardo_thanh nói:
nói chung h em cóc sợ xxx :D vì em bị thổi 3 lần :D lần đầu run cầm cập 2 lần sau là tự tin :D mà cả 3 lần em đều vướng lỗi
nên em biết tấp vào là lên thớt ngay :D em kéo ga vọt mất dạng tại chỗ bị thổi chỉ cách trường em tầm 300m nên em bay thằng vào trường 2 lần còn 1 lần thì em chạy kè kè theo xe 2b kia cho khuất xxx cái xxx chỉ em mà chú 2b kia tưởng chỉ chú ấy chú ấy tấp vào cái em vọt luôn nhìn lại kiếng hậu thì xxx nhìn theo ngẩn tò te :D h thì em hết sợ òi ra đường thấy xxx chạy hiên ngang :)
Bác cóc sợ XX dù vi phạm , nhưng mấy người khác sợ bác như sợ vi trùng, lạng quạng bác tông người ta chết. Vợ con bác cũng sợ có ngày họ bơ vơ kiếm ăn hay kiếm người khác an ủi.
:D:D em chắc còn chục năm nữa mới có vợ :D em nói vọt thôi chứ thật ra em chỉ chạy luôn hehe

Hạng B2
2/5/11
499
0
0
nlthanh nói:
Bác chỉ cần biết nếu mình đúng hoàn toàn và xác định tư tưởng cùng lắm là lên đóng tiền phạt vài trăm có đáng nhiêu nên cứ vô tư mà chiến thì ánh sáng sẽ lóe lên cuối đường hầm ngay. Vững tâm lên bác nhé

Còn nếu bác vi phạm thì tìm cách 50/50 cho lành
:)thanks bác

Hạng B2
2/5/11
499
0
0
knine nói:
gallardo_thanh nói:
:cool: bác nói chuyện thấy ghê wá