Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.412
113
Cái máy lạnh bây giờ chỉ là muổi. Ông nội kia đem xăng súc giờ mình nghĩ và lo cho cái đường ống còn ok ko. :D. Nếu ko thì mệt mỏi hơn thay vài cái máy lạnh.
Còn kĩ thuật hảng, nhiều thằng ngu chết mie. Đa phần mới ra trường.

Hạng D
7/3/13
1.901
19.324
113
tp HCM
doquocaudio.com
Cái máy lạnh bây giờ chỉ là muổi. Ông nội kia đem xăng súc giờ mình nghĩ và lo cho cái đường ống còn ok ko. :D. Nếu ko thì mệt mỏi hơn thay vài cái máy lạnh.
nghe toát mồ hôi luôn xưa giờ e chưa học đến phần dùng xăng súc đường ống, ko biết có nổi lửa lên e rồi làm cái “Phựt” như trong phinh hôn ta vậy cho nó vệ sinh sát trùng trong RamBo kkkk

Tập Lái
19/6/19
31
1.101
96
Hum qua nghe chủ thớt nói đường ống 12m và đầu nóng ở trên cao cùng cao độ đó? Nếu vậy thua,hãng nó đã khuyến cáo từ 5-7m thôi...cao như vầy thì máy nén chạy kiểu gì cho nổi?Có nạp gas bù chưa? cứ theo thuận tiện cho treo máy để lấy view đẹp thì máy nén chết sớm chứ còn gì nữa?

Hạng D
30/12/18
1.371
30.504
193
33
a có máy mới giá chát nè xài đi, còn hem mốt đổi cho 1 tuor Côn Đồ lộn ConDao Family:mad:
Haha,,cái tour rẻ nhất có 3tr 1 người nhà anh 5 người có 15 trẹo à

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.412
113
Thật ra việc ban đầu rất đơn giản, máy mới, nhà mới... Nên xử lý xáo trộn và tìm ko đúng người nên lợn lành thành lợn què.

Hạng D
30/12/18
1.371
30.504
193
33
Còn kĩ thuật hảng, nhiều thằng ngu chết mie. Đa phần mới ra trường.
Thằng giỏi éo đứa nào vô hãng làm ...

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.412
113
Hum qua nghe chủ thớt nói đường ống 12m và đầu nóng ở trên cao cùng cao độ đó? Nếu vậy thua,hãng nó đã khuyến cáo từ 5-7m thôi...cao như vầy thì máy nén chạy kiểu gì cho nổi?Có nạp gas bù chưa? cứ theo thuận tiện cho treo máy để lấy view đẹp thì máy nén chết sớm chứ còn gì nữa?
5m thì treo luôn cục nóng trong nhà đi ha.
Mình kéo 20m vẫn chạy bao năm nay.
Giờ ai cũng đưa cục nóng lên sân thượng, 5m thì đưa đi đâu? Treo ở trước cửa hả?

Tập Lái
19/6/19
31
1.101
96
5m thì treo luôn cục nóng trong nhà đi ha.
Mình kéo 20m vẫn chạy bao năm nay.
Giờ ai cũng đưa cục nóng lên sân thượng, 5m thì đưa đi đâu? Treo ở trước cửa hả?

Chuyện này khả năng bố trí hợp lý hay không là do phối hợp cùng bên kiến trúc...Theo khả năng nén của máy nó chỉ có thế.Anh tăng cao độ quá tầm công suất nén thì máy nén nó phải đuối dần và tèo..thế thôi?

Mãi yêu El
25/3/09
3.819
43.412
113
Chuyện này khả năng bố trí hợp lý hay không là do phối hợp cùng bên kiến trúc...Theo khả năng nén của máy nó chỉ có thế.Anh tăng cao độ quá tầm công suất nén thì máy nén nó phải đuối dần và tèo..thế thôi?
Về lý thuyết là vậy, nhưng thực tế ko ai theo được với dk ống 5m. Nên chấp nhận kéo xa dù tổn hao hơi lạnh trong đường ống... Nhưng muốn tèo thì phải nhiều năm, chứ 6 tháng thì chưa. Ít ra phải hết bh mới tèo chứ