Hạng D
10/11/08
1.335
1.679
113
TG
Mấy anh chỉ giúp em nhe:
Em đang có 1 camera ip, đang lắp và vẫn xem bằng smart phone.
Đang thừa 1 cái smart tivi.
Bà xã muốn xem hình ảnh của camera này lắp ở ngoài cổng bằng cái tivi để ở nhà sau. Vậy bằng cách nào?
Gia đình xin cảm ơn.

Hạng D
25/2/05
1.377
14.498
113
سايغون
Nếu là điện thoại là Note 8 trở lên thì nhanh lắm. Mua sợi cáp HDMI- USB type C, gắn vào điện thoại và tivi là xong. Còn setup smart TV thì em chưa thử nhưng chắc được.

Hạng D
10/11/08
1.335
1.679
113
TG
Nếu là điện thoại là Note 8 trở lên thì nhanh lắm. Mua sợi cáp HDMI- USB type C, gắn vào điện thoại và tivi là xong. Còn setup smart TV thì em chưa thử nhưng chắc được.

Anh nhầm ý định của em: Cái điện thoại đang kết nối thì sẽ bỏ túi đi chỗ khác chứ không để cố định để xem.
Mong muốn camera ---- smart TV để xem hình ngoài cổng trên Tivi. Còn thỉnh thoảng xem trên điện thoại hình ảnh ngoài cổng khi không có ở nhà.
Cái camera và cái tivi xa lắm (em có điều kiện nên nhà bự lém :D) có cách nào kết nối không dùng dây?

Hạng B1
6/6/16
88
33.519
83
51
Thì anh vô ch play của TV. . .có app của camera...của anh đang xài kg....roi5download về ... ..điền thông tin camera vô.... Tivi anh giống như điện thoại vậy mà ..

Hạng D
25/2/05
1.377
14.498
113
سايغون
Anh nhầm ý định của em: Cái điện thoại đang kết nối thì sẽ bỏ túi đi chỗ khác chứ không để cố định để xem.
Mong muốn camera ---- smart TV để xem hình ngoài cổng trên Tivi. Còn thỉnh thoảng xem trên điện thoại hình ảnh ngoài cổng khi không có ở nhà.
Cái camera và cái tivi xa lắm (em có điều kiện nên nhà bự lém :D) có cách nào kết nối không dùng dây?
Mua thêm cái đt nữa để gắn tv :)

Hạng D
10/11/08
1.335
1.679
113
TG
Báo cáo các anh là em chưa làm được gì. Bỏ lâu quá cái remote nó ngủm dồi. Tưởng hết pin, mua pin thay vô, nó vẫn tèo.
Tivi LG kiếm cái remote biết có không nữa :D:D:D:D:D:D:D
.

Hạng B2
5/11/14
379
10.177
93
Báo cáo các anh là em chưa làm được gì. Bỏ lâu quá cái remote nó ngủm dồi. Tưởng hết pin, mua pin thay vô, nó vẫn tèo.
Tivi LG kiếm cái remote biết có không nữa :D:D:D:D:D:D:D
.
Vậy mua luôn cái TV khác nha a :D