Hạng B1
3/6/14
63
6
8
32
Em thì chả biết kết hợp thế có chương trình gì hay không nhỉ, chứ kết hợp khư khư thì cũng bình thường chứ có gì mới mẻ đâu

Tập Lái
6/6/14
30
2
8
44
Em nghĩ là có đó chứ, bữa ông bản em chạy con kia so 2014 gắn lốp goodyear bị hư lốp giữa đường, alo cho hãng là có con xe cứu hộ đến hốt đi. Nghe ổng bảo bên hãng hỗ trợ, em thì không biết gì cho lắm nên chỉ nghe nói thế

Tập Lái
6/6/14
41
3
8
43
Em nghĩ là có đó chứ, bữa ông bản em chạy con kia so 2014 gắn lốp goodyear bị hư lốp giữa đường, alo cho hãng là có con xe cứu hộ đến hốt đi. Nghe ổng bảo bên hãng hỗ trợ, em thì không biết gì cho lắm nên chỉ nghe nói thế
Chương trình an tâm trọn hành trình khi bác dùng lốp xe goodyear thôi, bên đó thấy đang có chương trình khuyến mãi mua lốp bác thích thì nhích 1cặp

Hạng B1
3/6/14
66
11
8
42
chà sao ngon thế nhỉ, em toàn phải bắt xe đi tìm gara kêu thợ lại sửa không, có mấy cái này cánh lái xe lợi lắm

Tập Lái
6/6/14
27
3
3
Các bác cho hỏi thế giờ lỡ hư xe giữa đường mà không có gara các bác giải quyết thế nào ạ, Bữa em là em ngủ qua đêm trên xe rồi sáng đi tìm gara, thật là khổ
Mấy cái này các bác phải cần thêm ít kĩ năng sửa chửa để tự kiểm tra, vì nhiêu lúc xe hư giữa đường, mà không có gara

Hạng B1
3/6/14
63
6
8
32
Mấy cái này các bác phải cần thêm ít kĩ năng sửa chửa để tự kiểm tra, vì nhiêu lúc xe hư giữa đường, mà không có gara
Bác nói sửa chửa thì em chịu, lốp dự phòng em còn chẳng sắm, em chả rành về xe, mà em nghĩ bỏ tiền ra mua xe thì bỏ thêm ít tiền sửa chửa kiểm tra, cho khoẻ cái thân, chứ có gì đâu

Tập Lái
6/6/14
30
2
8
44
Cụ nói thế thì chưa hiểu rồi, đi xe phải hiểu về xe chứ, có vậy thì mới nắm bắt được tình hình xe, yêu xe như yêu vợ mah

cpu
Hạng B1
3/6/14
54
5
8
33
chà sao ngon thế nhỉ, em toàn phải bắt xe đi tìm gara kêu thợ lại sửa không, có mấy cái này cánh lái xe lợi lắm
Cái chương trình này thì bác chỉ việc sắm con xe của kia ấy, nó kèm cái lốp goodyear vào là bác có đi rừng bị hư xe cứu trợ cũng hốt bác về

Tập Lái
6/6/14
31
2
8
33
Cái chương trình này thì bác chỉ việc sắm con xe của kia ấy, nó kèm cái lốp goodyear vào là bác có đi rừng bị hư xe cứu trợ cũng hốt bác về
Tiện thế nhỉ, tránh được bao nhiêu rắc rối, chưa kể lái xe về đêm mà hư, thì cũng tiện

Hạng B1
3/6/14
63
7
8
44
Không biết hư thế nó có bảo hành sản phẩm cho mình không nhỉ, em chưa rõ về vụ worry fee này lắm chỉ nghe nói là cứu trợ cho các bác đi đường xa