Hạng B2
13/11/17
142
58
28
E chào các bác. E lấy xe đã được 1 tháng mà cái màn hình CRV đã hack ở Đại lý chỉ vỏn vẹn có sygic với youtube. Các bác có ai rành cài đặt thêm các ứng dụng khác như (theme, dẫn đường..0 thì chỉ giáo e với ahj. thanks các bác ahj

Hạng B1
24/12/15
78
23
8
41
Màn hình theo xe rất chậm, bác cài thêm gmap xem cũng được nhưng nó cứ lờ đa lờ đờ, còn ảnh nền thì bác chuyển ảnh vào mà cài. Em hack xong thì đổi cái andoid cho lành.

Hạng B2
13/11/17
142
58
28
Màn hình theo xe rất chậm, bác cài thêm gmap xem cũng được nhưng nó cứ lờ đa lờ đờ, còn ảnh nền thì bác chuyển ảnh vào mà cài. Em hack xong thì đổi cái andoid cho lành.
E cũng đang tính chuyển andròd vì vụ này mất. nhưng khổ nỗi e vẫn yêu apple từ xưa. Nhìn cái màn hình nó đẹp mà chẳng có ứng dụng j thấy thiếu quá ợ

Hạng B1
24/12/15
78
23
8
41
E cũng đang tính chuyển andròd vì vụ này mất. nhưng khổ nỗi e vẫn yêu apple từ xưa. Nhìn cái màn hình nó đẹp mà chẳng có ứng dụng j thấy thiếu quá ợ
thì bác có khôgn đổi cũng có dùng apple đâu. Dùng connect qua cáp thì nó hay chập chờn nếu chạy đường xa vì nó xóc, em nghĩ dễ đi chỗ cắm cáp. Cái đầu android thay vô nó mỏng và khít khìn khịt cái cũ, màn to hơn, nhanh hơn rất nhiều. Cái màn cũ khi điều khiển nói thật là em chỉ muốn phang cho nó một phát.

Hạng B2
13/11/17
142
58
28
thì bác có khôgn đổi cũng có dùng apple đâu. Dùng connect qua cáp thì nó hay chập chờn nếu chạy đường xa vì nó xóc, em nghĩ dễ đi chỗ cắm cáp. Cái đầu android thay vô nó mỏng và khít khìn khịt cái cũ, màn to hơn, nhanh hơn rất nhiều. Cái màn cũ khi điều khiển nói thật là em chỉ muốn phang cho nó một phát.
Bác thay cả màn hả> có ảnh ko cho e ké phát..

Hạng B1
24/12/15
78
23
8
41
nó có mỗi cái màn chứ có máy cái mà thay cả hay không hở bác. EM không tiện chụp vì không trên xe. form nó giống hệt màn cũ, không có cái nút cứng, full cảm ứng 10.2 inch