Hạng D
24/8/10
1.038
531
143
39
TP. Hồ Chí Minh
Các bác cho em hỏi, khi cài các ứng dụng, nhạc, hình ảnh, phim vào iphone thì dễ rồi, vậy có cách nào lấy phim, hình ảnh và nhạc ra từ iphone không các bác!
Ví dụ như mình thấy bạn bè có nhiều clip hay,nhạc hay thì làm sao mình coppy ngược vào laptop của mình được nhỉ, em hơi gà quá!
và nếu được thì có cần dùng phần mềm nào không, các bác có chia sẻ cho em với ạ!
em cảm ơn các bác rất nhiều

Hạng D
2/12/08
1.358
17
38
dolathanh nói:
Các bác cho em hỏi, khi cài các ứng dụng, nhạc, hình ảnh, phim vào iphone thì dễ rồi, vậy có cách nào lấy phim, hình ảnh và nhạc ra từ iphone không các bác!
Ví dụ như mình thấy bạn bè có nhiều clip hay,nhạc hay thì làm sao mình coppy ngược vào laptop của mình được nhỉ, em hơi gà quá!
và nếu được thì có cần dùng phần mềm nào không, các bác có chia sẻ cho em với ạ!
Bác hỏi cụ Google í. Có phần mềm này nè bác : ipod computer transfer nhưng em không có key. he he

dolathanh nói:
Dùng MXtube đi bác trong installous đó bác Thanh, vậy là hều nhe, hôm trước bác chỉ e cái Viber đó :D:D

Tập Lái
10/8/11
10
0
1
Mình thì hay dùng Iphone PC Suite, đơn giản mà cực kỳ hiệu quả

Hạng D
5/1/08
1.570
26.058
113
Saigon
Có phần mềm App/File Manager là I-FunBox cho cả Iphone, Ipad, Ipod Touch cho phép lấy clip+hình ảnh :
Link :
[link]http://www.i-funbox.com/[/link]