Hạng B2
23/3/07
200
2
0
Các bác cho em hỏi, em mới cuới vợi 2.0, em định lắp bộ cảm biến lùi, nhưng chưa biết chọn loại nào là tốt và nhậy nhất, nhờ các bác tư vấn
thanks

Hạng B2
4/3/07
126
19
18
42
RE: Cảm biến lùi cho civic

cảm biến lùi gan tại hãng gía 1trieu 5...nha bác ỏ đau tớ tư v61n cho bác mua cho dễ ....bác muon mua cảm biến lùi mmà có màn hình không

Hạng B2
23/3/07
200
2
0

màn hình loại gì hả bác, nếu mà lắp màn hình thì lắp vào đâu. Có phải loại bác nói là lắp camera và thêm cái LCD kô, loại đấy thì em chưa muốn lắp,
Em cần bộ cảmbiến thôi, loại có 4 satellite ý
em ở HN

Last edited by a moderator:
Tập Lái
8/12/04
48
1
0

Có hàng chính hãng đấy, bác vào trang web của honda.com.vn mà xem

• Like
Reactions: trung76cahg
Tập Lái
22/11/06
42
0
0

Má ơi, cái bộ cảm biến chính hãng nó đòi giá khoảng 6 triệu thôi, cũng 4 mắt và không biết có gì đặc biệt k vậy???:(:(:(:(
Em cũng đang muốn lắp cho vợ 2 vì vợ cả sắp có bằng lái. Chắc fải lắp để 2 bà đi với nhau cho yên tâm. Hic mà sao Honda tính giá khiếp quá vậy.
Bác nào có kinh nghiệm chỉ bảo dùm em tí, lắp loại nào ngon ngon 1 tí và có ảnh hưởng gì tới điện đóm của thằng CV k vậy?

Hạng C
11/7/06
734
9.555
93

ra các garage lắp 800k thôi của tàu ý có cả màn hiển thị khoảng cách . em lắp cho camry nhà em dùng tốt phết chứ bọn trong hãng chém ác lắm.

Hạng B2
21/3/07
416
0
0
"tp hoa phượng đỏ"

úi, nhân tiện cho em hỏi, em muốn lắp 1 bộ DVD cho Civic, thế thì cái điều khiển cũ sẽ phải xử lí thế nào??? còn cái đầu CD 6 ổ đĩa dzin thì tính sao? vứt đi ạ?

Hạng B1
11/9/06
86
2
8

Tôi mới lắp cảm biến lùi 4 mắt , cũng chỉ 800.000 đ thôi , của TQ , khi lùi khá yên tâm . Dừng xe so sánh khỏang cách hiển thị trên màn hình và thực tế thấy chính xác ra phết . Hàng trong hãng chịu nhiều chi phí quá nên đắt là phải rồi .

Tập Lái
8/12/04
48
1
0

6tr cảm biến chính hãng thì đắt thật, Honda bớt cái này là bớt được gần 400 $ rồi.[8|]

Hạng B2
16/10/06
457
1
16

Ở HN thì lắp ở đâu hở các bác, mà em vẫn chưa hiểu bác nói loại cảm ứng có màn hình là loại gì nhỉ.
Hom qua em đi trên đường thấy có xe gắn 3 cái mắt đằng sau, mắt giữa là camera, hai bên là mắt cảm ứng, kô hiểu bác này lắp lắm loại thế nhỉ. ko biết có phải cái loại thefpt nói kô vậy